Magufuli awatesa CHADEMA. Wajumbe wamsulubu Mbowe

Magufuli awatesa CHADEMA. Wajumbe wamsulubu Mbowe

Kigazeti ch ahovyo kweli. Hata ktk meza za magazeti ukikiona huwezi jua ni cha week mbili nyuma au miezi kadhaa.Wapuuzi si tuu uandishi umewashida hata design ya front page ni mbaya sana. HAta uhuru imelishinda hili gazeti
 
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, CHADEMA wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020
Hebu weka kilichoandikwa huko ndani usije kukuta ni kama Uwazi headline inasoma 'mauwaji ya kutisha' ukisoma ndani ukisoma ndani unakufa ni kuku zilichinjwa nyingi ktk narudi ya mchepuko wa jamaa
 
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, CHADEMA wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020
Unatuletea kigazeti cha udaku ambacho ni cha kufungia maandazi
 
ni vizur ukabadilika sasa kudhalilishana kwa matus sio vizur ona mnavyodhalilisha wazaz ingia jf toa mchango mzur kama huna kaa kimya umekosea sana coment yako ya kwanza tubadilike we need to gro up lugha za kuudhi si nzur
Kwani wewe hujapata taarifa kuhusu mzee mzima kutokwa na haja kubwa?
 
Kwani wewe hujapata taarifa kuhusu mzee mzima kutokwa na haja kubwa?

bado huo ni udhalilishaji kwa mzazi wa mwenzio usimfanyie mwenzio kile usichokipenda ili kuifurahisha nafsi yako hicho ndicho kilichopelekea kumjumisha mzaz wako jambo ambalo sio zuri.
 
Hivi Hiki kijigazeti bado kipo ?Niliwahi kujuta hela yangu niliyotoa kukinunua.Hakina maana kabisa.
Unakuta Ukurasa wa Kwanza kinaanza na headline kali kama hii ila ukikisoma ni majungu matupu.Ukurasa wa Pili unakutana na Makala kuhusu Elimu ya Nyota ,Unajimu na jinsi ya kumuita au kuishi na jini,Ukurasa wa 3 na 4 unakuta makala ndefu juu ya Freemason na alama za Illuminati,Ukurasa wa Tano Tangazo la Mganga wa Kienyeji kutoka Sumbawanga anayetibu Kisukari,Mvuto wa mapenzi,Pesa za majini,Kujiunga Freemason,Akili za Darasani,kupandishwa cheo kazini ,kuepuka kutumbuliwa jipu na dawa ya kumsahaulisha anayekudai halafu Ukurasa wa Sita Michezo unakutana na makala jinsi Mourinho alivyowahi kuoa jini.
Kwani ulilazimishwa kusoma hilo gazeti? Tuachie wenyewe we we size yako in Uhuru,Mzalendo,Habari Leo na TBC 1
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, CHADEMA wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020
 
Huna jipya ushaisha kama ulishindwa kuuza hoja zako kwa wapiga kura wa rombo mpaka ukapata kura tatu haya mengine ndiyo utayaweza.
Ben kawashika panapotumikaga ee,vijana wa lumumba mmeharibiwa kwa sababu ya tamaa
 
13232970_1108172332580557_5805695433003178216_n.jpg


Maoni yangu.

Kwa kasi hii ya Magufuli, CHADEMA wanapaswa kubadili siasa zao waache kufanya siasa za matukio, wafanye siasa za maendeleo katika majimbo wanayoongoza. Lasivyo wataisoma namba zaidi 2020

Hapo umeandika nini? Umechukua ukurusa wa gazeti usio na content yoyote halafu unataka tujadili, tujadili nini? Upuuzi mtupu. Mtu unakuwemo JF kwa miaka kadhaa, bado mpaka leo huwezi kuelewa namna ya kuleta mada!!!
 
Hakuna aliyewahi kugombana na jamaa wa kigoma mjini akabaki salama.Tizama umekimbila kwenye ubunge ukaambulia za pua sasa hivi umebaki kushinda mitandaoni!

Nilidhani ungesema mimi nilivuliwa uanachama na yeye akaendelea kuwa Naibu Katibu Mkuu na kubaki ndani ya chama au zaidi ya hapo.
 
Back
Top Bottom