Magufuli avuruga mchoro wa Lowassa na CHADEMA!

Magufuli avuruga mchoro wa Lowassa na CHADEMA!

Jaribu kuwa at least na LUGHA nzuri. Itakupa heshima. Neno "CONDOM" Linahusikanaje na mjadala? Think before you post anything.
By the way drawing BOARD/ TABLE are synonymous words. Inategemea na uelewa.
 
Huyo mjinga mmoja hajui hilo

Sent using Jamii Forums mobile app
Najua hilo sana. Ila asiyejua Maana haambiwi maana. Whether useme huu uzi ni wa kijinga.
wachambuzi wa masuala ya kisiasa watakubaliana nami kuwa CHADEMA/ Lowassa walikuwa na mchoro. Na Magufuli AKAUVURUGA.
1. Walifikiri ANGEKAWIA sana kutoa pongezi. Hilo halikufanyika.nHivyo ndo maana yake.
 
Naona Odinga anakuja Mapumzikoni Chattle baada ya kusababisha watu 24 akiwemo mtoto wa miaka 10 kuuawa kwenye fujo alizoziasisi Rafiki Mpenda sana wa JPM .Shame on CCM
 
By the way drawing BOARD/ TABLE are synonymous words. Inategemea na uelewa.

Wakati mwingine UVCCM acheni uongo na nongwa.Kama Lowassa na Chadema walimsupport Kenyatta kwa uawazi bila kificho,tofauti na Mwenyekiti wa Chama Cha Makinikia aliyefanya Kampeni kwa siri kwa kuwahujumu wa Kenya.Ujinga mwingine malizieni Lumumba
 
kama kuna mtu watz wangetakiwa wamshukuru ni Lowassa kama angekuwa na akili kama za odinga wengine tungebaki story big up Lowassa
 
Wakati mwingine UVCCM acheni uongo na nongwa.Kama Lowassa na Chadema walimsupport Kenyatta kwa uawazi bila kificho,tofauti na Mwenyekiti wa Chama Cha Makinikia aliyefanya Kampeni kwa siri kwa kuwahujumu wa Kenya.Ujinga mwingine malizieni Lumumba
Mkuu. Kuna chama Makinikia? Basi tunaongea toka KURASA tofauti. Maana mimi hicho cha Makinikia SIKIFAHAMU. Kilianza lini?
 
Naona Odinga anakuja Mapumzikoni Chattle baada ya kusababisha watu 24 akiwemo mtoto wa miaka 10 kuuawa kwenye fujo alizoziasisi Rafiki Mpenda sana wa JPM .Shame on CCM
Wakati mimi natoa mawazo yangu binafsi na si ya Chama.
SIDHANI kama CCM waliwahi kutoa TAMKO lolote kuhusu support ya Raila Odinga.
Hiyo ni ASSUMPTIONS zenu tu.

Lowassa & Co. walijitokeza WAZI WAZI kuonyesha mahali walipokuwa wameegemea huko Kenya.
Sasa maji yamewazidi unga hawajui nini wafanye.

NAJUA na usije ukashangaa Lowassa ANAWEZA KUPEWA MWALIKO kuhudhuria KUAPISHWA kwa Kenyatta kama rafiki ama chama.

Hata hivyo itategemea na WASHAURI wa Kenyatta kama ATAONA INAFAA ama LA!
 
Wakati mwingine UVCCM acheni uongo na nongwa.Kama Lowassa na Chadema walimsupport Kenyatta kwa uawazi bila kificho,tofauti na Mwenyekiti wa Chama Cha Makinikia aliyefanya Kampeni kwa siri kwa kuwahujumu wa Kenya.Ujinga mwingine malizieni Lumumba
Acha NIKUSAIDIE ili nikudokezee tu japo kidogo.

MCHORO wa Lowassa ulikuwa hivi?
Kwa kuwagonganisha Hawa viongozi wa nchi hizi mbili alitegemea KUUNGWA mkono na Kenyatta kwa Hali na mali na DHATI na NGUVU zote katika uchaguzi UJAO baada ya miaka 5 nchini Tanzania.

Hiyo ILIKUWA IMEGUNDULIKA mapema sana.
Magufuli akachagua kukaa kimya kwanza.

Alipoujua MCHORO akingojea the right time ya KUUVURUGA.
Na time ilipofika juzi AKAFANIKIWA.

Nimekupa hint kidogo. Mengine jaza mwenyewe.
Kama ni ujinga wangu basi nimekusaidia.
 
Watu wengine bana...cha ajabi ni kipi kwa mh rais wetu kumpongeza Kenyatta Hata kama hawapendani?? Kwani nani hajui Kenyatta na magufuli kua wanatofautiana na why hivyo inafahamika?? Wala hiyo haikua agenda kubwa ni kwamba magufuli na ccm walikua wanamsaport raila na lowasa na chadema wanaisuport jubelee na uhuru

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtamsoma Rais Magufuli kama bado kwamba Taifa kwanza urafiki baadaye. Na hilo anakitekekeza kwa maneno na vitendo. Mifano iko mingi kuthibitisha hilo, toka alipomtumbua rafiki yake hadi kuwatetemesha wawekezaji fisadi.

Endeleeni kufukuza kivuli chake.
Huyo jamaa nafikiri ulimwelimisha. Kama ni mtu wa kuelewa.
 
Watu wengine bana...cha ajabi ni kipi kwa mh rais wetu kumpongeza Kenyatta Hata kama hawapendani?? Kwani nani hajui Kenyatta na magufuli kua wanatofautiana na why hivyo inafahamika?? Wala hiyo haikua agenda kubwa ni kwamba magufuli na ccm walikua wanamsaport raila na lowasa na chadema wanaisuport jubelee na uhuru

Sent using Jamii Forums mobile app
Unasema uongo. Sikusikia CCM wakisema wanasapoti upande fulani. Aliyesema ni chama cha CHADEMA. Na iko kwenye rekodi. Usijaribu kupinda pinda. Sema mchoro umeharibika.
 
Watu wengine bana...cha ajabi ni kipi kwa mh rais wetu kumpongeza Kenyatta Hata kama hawapendani?? Kwani nani hajui Kenyatta na magufuli kua wanatofautiana na why hivyo inafahamika?? Wala hiyo haikua agenda kubwa ni kwamba magufuli na ccm walikua wanamsaport raila na lowasa na chadema wanaisuport jubelee na uhuru

Sent using Jamii Forums mobile app
Nafikiri ulinielewa. Nashukuru. Maana hujajibu.
 
Magufuli kawafunga Ten Nil. Mabao 10 kwa bila.
Msemo wa kisiasa:
" In Politics there is neither a permanent FRIEND nor permanent ENEMY but PERMANENT interests"/
"Katika sisa kamna RAFIKI wa KUDUMU ama ADUI wa kudumu. Bali MSALAHI ya KUDUMU".
Ni nini Kenya itapata toka Lowassa as far as politics is concerned.
Hasa baada ya ngoma ya kali Magufuli?
Kama huyu msukuma ataendelea kupoteza muda kushindana na Lowassa badala ya kubuni mbinu za kujenga hivyo viwanda basi miaka mitano itapita hivihivi na atashangaa 2020 akiulizwa viwanda anajibu Nilikuwa nashughulikia Lowassa.
Ajue wazi tunamtosa kwa idadi kubwa ya kura hata Lubuva au jecha kuiba hawataweza. Ile ngekewa ya 2015 ya kuokota embe dodo chini ya mnazi asidhani ipo kila mwaka na hasa wakati huu ambao ameshtukiwa kuwa ni mwenye chuki, wivu, fitina na hana upendo na Watanzania wenye kitu kidogo
 
Kama huyu msukuma ataendelea kupoteza muda kushindana na Lowassa badala ya kubuni mbinu za kujenga hivyo viwanda basi miaka mitano itapita hivihivi na atashangaa 2020 akiulizwa viwanda anajibu Nilikuwa nashughulikia Lowassa.
Ajue wazi tunamtosa kwa idadi kubwa ya kura hata Lubuva au jecha kuiba hawataweza. Ile ngekewa ya 2015 ya kuokota embe dodo chini ya mnazi asidhani ipo kila mwaka na hasa wakati huu ambao ameshtukiwa kuwa ni mwenye chuki, wivu, fitina na hana upendo na Watanzania wenye kitu kidogo
Eti ana CHUKI- Na nani?
WIVU- Nani kamuonea WIVU?
FITINA- Alimfitinisha NANI na nani?
Hana UPENDO kwa Watazania wenye kitu kidogo. -Nani TAJIRI aliye rafiki yake mkubwa na ni LINI aliwachukia watu WANYONGE?
Sisemi yeye ni Malaika lakini hayo uliyoyasema UMEMWEKELEA na ni UONGO.
La sivyo DHIBITISHA!
USUKUMA wake na UTAWALA wake VINAINGILIA WAPI kama si comments zilizojaa UKABILA?
 
Back
Top Bottom