Halafu unanimaliza kabisa Mkuu,jinsi psychology yako infanya kazi ni kinoma ile mbaya,maana hilo nimeliona siku nyingi saana,yaani ile kutojiamini inamfanya kila sector anabeep tu,tena anabeep huku kiroho kinamdunda,daah ngoma nzito imeangukia ubongo wake,itafika mahali atayachanganya madawa halafu yatakuwa sumu kindaki ndaki,hapo solution atakayoiona itakuwa ni piga ua,funga na mwisho kabisa atakuwa anasema niliachiwa nchi imeoza hata hivyo nimejitahidi sana na huo ndio mwisho wa uwezo wangu,.,.,.,.,.,.,.,........ perioooooooooood.