Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Wameamua kuchukua kauli Mbiu ya CHADEMA M4C na kuiita Magufuli For Change. Jamaa wamekosa muelekeo wameiga sera mpaka mienendo ya Kampeni.
 
Kama sikosei kuna mtu aliwahi kusema humu MSHAURI WAO YUKO UPANDE WETU!
 
Mtaji wa CCM siku zote umekuwa ujinga wa Watanzania mpaka wakajisahau kuwa 'ujinga sio kovu', sasa watu wameelevuka wanataka mabadiliko lakini viongozi wa ccm bado wako kwenye usingizi wa pono kwa kudhani kuwa wataweza kutumia uongo wa kijinga kiasi hiki!
Hivi kweli Dr. Magufuli alivyoamua kugombea urais hakuwa na watu wa kumsaidia kimikakati mpaka anaangukia kwenye mikono ya watu wanaompangia mbinu dhaifu kama hizi!!!!!????
Binafsi nilishajua ccm wameishiwa lakini kama chama kinachoongozwa na binadamu sikujua kama wameishiwa kiasi hiki! Naanza kuamini kuwa zile simulizi za wizi wa mitihani zilikuwa za kweli sasa!
 
Hii ni aibuu sanaa kwa chama dola kukosa slogani ya kampeni na kuiga za upinzani...yaani hata wale wananchi waliokuwa wanataka kuwapa kura watawakimbia sababu tutawambia magufuli ni kigeu geu maana anacho kisema sicho anacho kisimamia na kukiamini... alisema hapa kazi tuu wananchi wamemjibu hatuna kazi tunataka mabadiliko na lowasa naye kaiga...hahahahahaaaa ccm mwaka huu mnachezeshwa kama watoto...
 
Hawataweza kubadili upepo unaovuma mashariki kwenda magharibi na kusini kwenda kaskazini.
 
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.


attachment.php

​
Huu ndio umasikini wa mawazo.
 
lowasasssssssssssssssssssssssssss mabadiliko nje ya ccm

lowasasssssssssssssssssssssssssss mabadiliko nje ya ccm

lowasasssssssssssssssssssssssssss mabadiliko nje ya ccm

lowasasssssssssssssssssssssssssss mabadiliko nje ya ccm
 
Wahamie gari ya ukawa, gari yao mbovu na imebeba mafisadi waliotajwa katika list of shame! Shukeni mpande la ukawa
 
Wabadili na rangi za bendera yao tujue moja kama wamejiunga UKAWA kiaina
 
Hahahaha ukiongolea M4C Tanzania nxima inajua ni slogan ya CHADEMA sasa hawa ccm siwaelewi kbs.
 
Yaani watoa ushauri na wapokea ushauri wote ni zero....hivi magufuli 4 change? change what?
ule utaratibu wa bwana mkubwa kupenda kuambiwa mambo mazuri tu, utawacost ccm.....kila mtu anataka kumuhakikiishia bwana mkubwa hali ni shwari na mambo yanaenda vizuri....na tukiongeza hiki tumewamaliza ukawa...basi hapo imprest ingine inatolewa watu wanabunya tu....ikifika tar 25 oct...ndio kilia kitu hadharani.....

hakuna change ndani ccm....!! magufuli hana uwezo huo....!! ccm ina mizizi ya watu wake...na sio JPM....!! wanao create idea ni kula tu....hamna lolote....!! nadishen sera zenu....elezeni mlipokosea na mtarekibisha vip time bado mnayo ...kibwagizo cha lowasa lowasa lowasa is no longer project kwa sasa......!!

acheni mambo ya kuiga iga.....kutumia wasanii....ni ulaghai wa kuja kuiba kula eti mlijaza mikutano....!!
 
Back
Top Bottom