Kichwa Kontena
JF-Expert Member
- Dec 28, 2015
- 661
- 565
kumbe bibi n hatari kainua miguu kama under 18 af bibi mwenyewe bado anavutia [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Hahaha nimecheka saaaaana
Kabibi kamefumba machoooo na kuonesha alama ya dole gumba ile ya ccm! Cha moto kalikiona!
Hayo mambo ya bibi na mjukuu kuitana mchumba ni hatari sanaNajiuliza sijui aliyemuanza mwenzie Ni Bibi au Mjukuu?
Asalaleeee ,kumbe mimi najiona mwenye dhambi bado nipo chekechea watu wana PhD zao
Usikute alihamasika na ile nyimbo ya kikongwe ....
Nakupenda bibi kizeee
Nakupenda kikongwe....
Japo watu wanakucheka una domo
kama sululu
Kwanini umenipenda mjukuu wangu?
Unaninua na yako mapozi.....
Yaani unanitesa kichiz........
Aha my dear kikongwe.....
Mwendo wako kama kinyonga
Adoado unajikongoja
Aha bi mkubwa twende ......
Mbona ina ruhusiwa kidini na moja kati ya dini kuu zahapa bongo.
Sema tatizo hawaja halalishwa tuu!! Ila mjuku na bibi / mjuku na babu...kuna dini ina ruhusu kuwa fungisha ndoa.
Huyu aliyewapiga picha naona amewalipa ili wafanye hicho kitendo. Katika hali ya kawaida huwezi fanya tendo hilo umesimamiwa na mtu huku anashoot. Hii ni pornography business kwa mawazo yangu.
Hahahaaaaa kwanini mnamhoji bibi nyie?sasa vp simngemsimamia huyo jamaa akamalizia kumnyoa bibi yake kipenzi?Bibi katwambia mjukuuu alikua anamnyoa mavyudhi
It was unconsciously. Happened as magic.Hahahaaaaa kwanini mnamhoji bibi nyie?sasa vp simngemsimamia huyo jamaa akamalizia kumnyoa bibi yake kipenzi?
aiseeee.....!!!!!Huyu aliyewapiga picha naona amewalipa ili wafanye hicho kitendo. Katika hali ya kawaida huwezi fanya tendo hilo umesimamiwa na mtu huku anashoot. Hii ni pornography business kwa mawazo yangu.