mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,440
- 138,231
Mshana Jr:sijui Leo kasizi mapema au aje aone hiiNgoja mshana jr aje na ushauri ushapotea[emoji1]
Mshana Jr:sijui Leo kasizi mapema au aje aone hiiNgoja mshana jr aje na ushauri ushapotea[emoji1]
Duh balimi 3 tu ukipiga hoiLeo anamalizia balimi yake ya bariiiiiiiidi.
Ganda la ndiziItakuwa kafumaniwa tu,kijana alijisahau mambo ya slope
Huo wimbo ungetoka sa hivi wangeufungia eti uko kinyume cha maadili bosi, hahahMacho yako yanatoa machozi
Tena ya tongotongo kichizi
Mimi nakulamba ....
Hahaha
Hahaha kumbe ndo maana yake hio mkuu?Uko sawa mkuu..:
Kwani zile MJUKUU kuitwa MUME huwa ni utani.?
Hahaha daah we Jina lako ilibid liwe majanga sio mjanga maana ulichokisena hapa sio mchezo hahahMara nyingi huanziaga kwenye kale ka utani wa 'mume wangu', namkumbukaga bibi yangu wa pembeni alizoea matani ya hivo na kunikumbatia sana...ingekuwa kama leo ningempa mambo tu ili walimwengu wazoze......
Hapana,yesu alinituma nikamuulize kwanini anaharibu watu hivyo..ndio akajibu vileKumbe wewe ndiye msemaji wake?
Usinisahau mjukuuHalafu nifowardie [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Weka picha zote hapa ili story inoge zaidi . Yaelekea Huyo bibi anapenda dudu sana .View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.