makenze
JF-Expert Member
- Oct 22, 2014
- 356
- 217
Huwa anakuitaga?mm spend bb aniite mmewake maana kitu kinaweza kutokea na mm nkawekwa kweny mitandao ya kijamii
Huwa anakuitaga?mm spend bb aniite mmewake maana kitu kinaweza kutokea na mm nkawekwa kweny mitandao ya kijamii
alikuaga ananiita nkawa nalia saaana. sasa siku hz nkimwona namkimbiaHuwa anakuitaga?
Najiuliza sijui aliyemuanza mwenzie Ni Bibi au Mjukuu?
Itakuwa kafumaniwa tu,kijana alijisahau mambo ya slopewaliacha mlango wazi au ilikuaje
ndo wakavua nguo zote s bora wangebaki na nguo ili wakifumwa wajifanye wanacheza baba na mamaBlaza hapo kibarazani chululuuu ilijua inapgwa na upepo
Una umri ganialikuaga ananiita nkawa nalia saaana. sasa siku hz nkimwona namkimbia
uzuri kwetu hakuna kibaraza tutafanyia jikon kule watu hua hawaingiiUna umri gani
Hahahaha kimbia mbio kabisa asije akakuweka 18 hutachomoka mpaka udakwe na wazee wa media
wawasamehe tu walikua wanapongezana kwa kumaliza mfungo salaamaNani kakuambia ngono ya chundee na chululuuu inakujifanya?
Mpaka ushawaza location?bibi yupo salama kweli?uzuri kwetu hakuna kibaraza tutafanyia jikon kule watu hua hawaingii
tena steep slopeItakuwa kafumaniwa tu,kijana alijisahau mambo ya slope
yupo salaama ila asiniite mme wake tukiwa wawili[emoji25] [emoji25] [emoji25] [emoji25]Mpaka ushawaza location?bibi yupo salama kweli?
ntakimbilia jikon af nimwite mke wangu njoo unipikie akija tu namnanihiiiiAkiita mume tu!unampa cha barazani sio?
Mkuu asante...ile ya picha kwa pm kiboko,Akiita mume tu!unampa cha barazani sio?
kwan dawa ya mke n nn??Ngoja mshana jr aje na ushauri ushapotea[emoji1]