Halafu we mshenzi! Ebu nitafute haraka sana.Nimepofuka
Tupia dudu!Nini??
Hahaa, umetisha mkuu, Aisee kumbe wewe Ni mbaya.....!Mara nyingi huanziaga kwenye kale ka utani wa 'mume wangu', namkumbukaga bibi yangu wa pembeni alizoea matani ya hivo na kunikumbatia sana...ingekuwa kama leo ningempa mambo tu ili walimwengu wazoze......
Mh makubwa haya jaman bibi kanyanyua had miguu juuu.
ha haha anaweza kumuwezaHuyo humuwezi bebi wangu wa ndotoni..
Nashukuru kuzaliwa Mbulu,nasikia mjini mama wa mwenzio mkubwa mwenzio,kwetu huku laana
ha hahaha ili iingie vizuriWa mndeny si milima chek bibi alivyobinua miguu.. inaitwa sungura mdolele[emoji39]
Wewe mama,mbona umepanic!!!!Acha uongo maporini wanayoyafanya unayajua?
Hahahahahahah......mkuu umechukia kweli.Duh! Yan watu wamekua washez hata shetan hafiki.