Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

Huyu kijana labda kuaproch zaizi yake ni ngumu kaona kwa bibi ni rahisi ukichukulia wasichana wanataka hela ya kueleweka.
 
***** imebidi nifungue account nyingine maana picha lilikua linagoma kufunguka. *****
 
Mara nyingi huanziaga kwenye kale ka utani wa 'mume wangu', namkumbukaga bibi yangu wa pembeni alizoea matani ya hivo na kunikumbatia sana...ingekuwa kama leo ningempa mambo tu ili walimwengu wazoze......
Hahaa, umetisha mkuu, Aisee kumbe wewe Ni mbaya.....!
 
Bibi anamalizia ujana wake.... halafu vinakuwaga vya motrooooo...hadi raha
 
Hiyo kijana kama kashtakiwa ni kwa Kisa lipi?
Je kumgegeda bibi mzaa mama/baba take au?
Kutembea na mtu aliyemzidi umri ndy Kisa?wenye kujuaa watupe data
 
kufikia menopause haiimaanishi Hamu ya kupigwa mashine inapungua! dunia imevaa bukta,acha tu watu wafanye yao,we cha kufanya ni kuwakinga na kuwaombea mema waulio wako...waoane kabisa. Nyokobobis
 
Kamwe hatuwezi kuwa salama kwa kuwacha kuishi kulingana na maagizo ya Mungu.....
Haya yote ni matokeo ya wanaadamu kuishi kulingana na utashi wa miili na matamanio yao....hakuna vizibiti kwani wanaishi kulingana na wanavyotaka wao.....
 
Back
Top Bottom