Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

bomouwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Posts
1,149
Reaction score
800
1459707880003.jpg

Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
 
Je wana uhusiano wowote wa damu? Namaanisha,huyo ni Bibi yake na kijana?

Kama NDIYO. Walaaniwe.
Kama siyo,mwacheni kijana amhudumie Bibi dozi.
 
Asalaleeee ,kumbe mimi najiona mwenye dhambi bado nipo chekechea watu wana PhD zao

Usikute alihamasika na ile nyimbo ya kikongwe ....

Nakupenda bibi kizeee
Nakupenda kikongwe....
Japo watu wanakucheka una domo
kama sululu

Kwanini umenipenda mjukuu wangu?

Unaninua na yako mapozi.....
Yaani unanitesa kichiz........
Aha my dear kikongwe.....

Mwendo wako kama kinyonga
Adoado unajikongoja
Aha bi mkubwa twende ......
 
Back
Top Bottom