Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.

Yote haya ni sababu ya CCM, kuweka nchi rehani kwa mashetani!.
 
Mhh! Balaa huu utani kati ya Bibi na mjukuu kuitana mume/mke wangu inabidi ufe maana Dunia ishabadilika hii.
View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
 
Hamna dini inayoruhusu

Kwamojibu wako ila elewa kwamba ipo, na wenyenayo wana lijua hilo..nakama wewe niwa, dini hiyo ambapo nina jua usha jua ni ipi kamu ulize kiongozi wako wakiroho ...siwezi kusema kitu nisicho kielewa.
 
Dhoruba za jembe na mipombe ya kienyeji bila kula ndo vimemfanya aonekane mzee plus kupigana kila siku vilabuni ndo kumemng'oa meno ukimtizama uzuri bado kigoli kabisa huyu kibibi kinakunjika hivyo?acheni maskhara hiyo style pana vijana huanza kulalama itakuja kuwa ngoma inasoma 60 nasisitiza huyo bado anadai.
 
Hakuna ndoa ya aina hiyo,si vyema kuingiza kashfa kwa dini ya wengine katika mada ambayo haihusiani,uislam si dini ya kupelekwa pelekwa kiasi ambacho eti sheikh akazungumza jambo ambalo halina ushahidi na waumini mkalikubali au
kulifuata tu,huyo "shekhe" wako amekupotosha
Sawa ina wezekana nilimwelewa vibaya ila nina itafuta hiyo video niki ipata nita ileta hapa.
 
View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
makubwa kweli dunia imekwisha kabisa yaani bibi yako unamfanyia mchezo huo je mama yako itakuwaje hao ni wa kuwapeleka mahakamani wapate funzo hasa huyo kijana
 
makubwa kweli dunia imekwisha kabisa yaani bibi yako unamfanyia mchezo huo je mama yako itakuwaje hao ni wa kuwapeleka mahakamani wapate funzo hasa huyo kijana
Mahaba bibie...
 
View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...

He he he! Nafikiria itokee wanazaa mtoto.

Mtoto huyo atamwita baba yake baba na pia au babu, kwa sababu ni mjukuu wa nyanya yake
Mtoto atamwita mama yake mama au nyanya, kwa sababu ni bibi wa baba yake
Mama wa baba ya mtoto atakuwa bibi na wakati huo huo mama kwa sababu ni mtoto wa bibi yake
 
Back
Top Bottom