Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

Magu: Bibi na mjukuu wake wafumaniwa wakifanya yao

View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
Huu ni ushirikina. Ni utumwa wa dhambi. Kila mwenye hofu ya Mungu aukatae.
 
Dadeki........mjukuu kamua kuonja utamu wa walikotokea wazazi wake.


Sijui kama shetani atakubali kuwa aliwapitia hawa............!!!!!!!!!
 
Nashukuru kuzaliwa Mbulu,nasikia mjini mama wa mwenzio mkubwa mwenzio,kwetu huku laana
Nyie wambulu si ndio mnalalaga chumba kimoja baba,mama na watoto bila kujali ni wakubwa hata wa form 4 ..ni kuchanganyika tu kama ng'ombe
 
Mm naishangaa basata wanauzuia wimbo wa roma mkotiliki(viva roma) wameuacha wimbo wa hardmard nakupenda kikongwe ndio madhara yake haya sasa ukimuuliza bb anakwambia hata bb alikuwa binti kama cute b
Hahahahaaaaa mimi kweli kabint kachuda
 
Najua ulipolenga lakini ndio nakueleza hakuna ndoa ya aina hiyo,wanaoruhusiwa kuoana ni mabinamu yaani mtoto wa mjomba na shangazi au mtoto wa baba mdogo na mkubwa,lakini hairusiwi mtu kuoa mama yake(wa namna yoyote),bibi yake,shangazi yake,dada yake(wa tumbo moja au baba mmoja) kwahiyo huelewi chochote zaidi ya kuongopeana tu.
Mtoto wa baba mdogo na mkubwa si ni mtu na dada ake........!!!
 
Ngo'mbe hajazeeka maini... mzee anarudi kwenye utoto... cheki jamaa anavyosikilizia mnato hapo... nahisi huyo ni hali ngumu ya maisha imemfanya aonekane kizee... mzee gani kaipatia kifo cha mende vizuri hivyo...
 
View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.
Wana imani zao huenda ndio mgodi wake utatema,
 
Vijana mkiambiwa acheni bangi na mufanye kazi hamtaki matokeo yake ndio haya ,akili inafikiria mambo ya hovyo wakati wote
 
Shetani ameshtushwa sana na tukio hili na ameomba asihusishwe kabisa!!
Kuzini mke wa tu mtoto wa mtu shangazi wa mtu mama wa mtu bibi wa mtu zete hizo nidhambi,watu wanashangaa kwali hali ya kuwa wiowengi humu ni wazinifu kweli nyani aoni kundule

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
View attachment 334535
Habari wanajamvi?
Huko magu bibi na mjukuu wamefumwa wanagegedana...
Hivi maadili yako wapi katika dunia ya sasa?kosa ni la nani?ni kweli binaadamu tunamtukuza shetani kiasi hiki?
Tuna kila sababu ya kumrudia Mungu kama hali imefikia mahali hapa jamani..
Mungu atuepushe tu na hila za kishetani.
Note
Kuna picha zingine lakini kwa mujibu wa maadili nimeshindwa kuziweka maana nimepokea toka kwa grup ya wasap mjukuu akiwa kambinua bibiake kabsa na anaisokomeza dudu.

Laana lol
 
Back
Top Bottom