Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
Hii ndo Ile iiyoandiwa ccm 1?Kipind cha mkapa
Hii ndo Ile iiyoandiwa ccm 1?Kipind cha mkapa
Hapana sio hiiHii ndo Ile iiyoandiwa ccm 1?
Ile ni ya nani [emoji12]Hapana sio hii
Hii ndo Ile iiyoandiwa ccm 1?
YeahAre you sure?
Okayile iliyoandikwa ccm ni hii![]()
Hii ndo Ile iiyoandiwa ccm 1?
Hii ni ya chama?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]dah hii kalile iliyoandikwa ccm ni hii![]()
Prove.Yeah
Inamilikiwa na wakala wa ndege za serikali Tanzania Government Flight Agency (TGFA)Ile ni ya nani [emoji12]
Ulikuwa unaenda wap mkuu au ulikodisha nn [emoji2]Hii nimewahi kuidandia
Niprove nn mkuu hata document za manunuz cna [emoji23]Prove.
Hapana ni ya serikali hiyo 5H CCM ni registration number yakeHii ni ya chama?
Unaweza kutuambia ndege aliyokuwa anatumia Mzee rukhsa ilipo?Niprove nn mkuu hata document za manunuz cna [emoji23]
Kipind cha mzee ruksa nilikuwa mdogo sana Mambo ya ndege nilikuwa cyajui ila kipind cha mkapa ndo niliiona hii 5H ONE inanunuliwaUnaweza kutuambia ndege aliyokuwa anatumia Mzee rukhsa ilipo?
Prove.
Unaweza kutuambia ndege aliyokuwa anatumia Mzee rukhsa ilipo?