Mafuriko ya CCM Star TV Moshi ni fake

Mafuriko ya CCM Star TV Moshi ni fake

Wewe ndio feki kwa kuwa unaleta vitu feki,huna data wala ushaidi wa kutosha katika mada yako,tuulize sisi tuliopo moshi
 
Magufuli anaposema hana deni, mikutano yake nani anagharamia?, kama sio pesa za kukwapua sehemu kwa style ya EPA, basi kuna watu wanamchangia.
Asiseme ni chama as kilishafilisika mpaka kikataka kifunge kituo chake cha propaganda.
Magufuli tuweke wazi pesa za kampeni zinatoka wapi, ili tukuamini.
asitudanganye yeye siku zote huwa anaisema serikali ya sisiemu kuwa ina mafisani wakati yeye pia alikuwa serikalini hakuwahi kukemea rushwa iweje leo? acha utani tunataka mabadiliko haswa
 
Oneni bao la mkono lilivyoandaliwa hapa.
KULINGANA NA TAKWIMU ILIYOTOLEWA NA TUME WATANZANIA 23700000 WAMEJIANDIKISHA NA SIKU YA KUPIGA KURA VITUO 72000 VITATUMIKA KUPIGIA KURA NA KILA KITUO KINATAKIWA KIWE NA WAPIGA KURA 450 JE UKIANGALIA HIYO TAKWIM NA IDADI YA WAPIGA KURA MBONA VITUO ULIVYO VITAJA NI VINGI KULIKO IDADI KAMILI YA HESABU.
Tuhakiki
Chukua idadi ya watanzania waliojiandikisha 23700000 gawanya kwa wapiga kura wa kila kituo ambao ni 450 jibu linalopatikana ni 526670 ambayo ndio tungetegemea iwe idadi halisi ya vituo vya kupigia kura.
Kulingana na hesabu za jaji Lubuva vituo 72000- 52666=19333
Kwa maana hyo kulingana na hesabu zangu kunavituo feki 19333
Goli la mkono mwisho bafuni
Chukua 19333 x 450 = 8700000
Jaji lubuva kaandaa vituo feki 19333 vitakavyokua na wapiga kura mil. 8700000
JAJI LUBUVA USITAKE KUTUHARIBIA NCHI YETU CHUNGA SANA
ICC ITAKUHUSU
ULIPO TUPO
 
Wewe uliyeleta hii thread unaonaje kuanzia Leo ulipoti mikutano ya magufuli kwakutuletea kitu chenye uhalisi.maana kama star TV na TBC wanaweka picha sizo zenyewe kwenye mikutano ya magufuli inamaana hata picha za lowasa wanazorusha pengine zikawa fake si ndio maana station ni hizo hizo.
 
Wananunuliwa, wanasombwa kwa matrekta, na sasa screen zinatoa picha feki. Hakika UKAWA na hoja uchwara!!!
 
  • Thanks
Reactions: nao
Ni feki kweli..mi nilikwepo moshi kilicho oneshwa ni tofuti kabisaaaaaa
 
Sikumpenda Lowassa akiwa CCM na nitaendelea kutompenda Lowassa out of CCM. Nampenda Magufuli kwa moyo wangu wote na sitapungukiwa na chochote kwa hilo. Siwezi kumpenda mwezi na mdini

Mwezi?????
 
Sikumpenda Lowassa akiwa CCM na nitaendelea kutompenda Lowassa out of CCM. Nampenda Magufuli kwa moyo wangu wote na sitapungukiwa na chochote kwa hilo. Siwezi kumpenda mwezi na mdini

na utazidi kupenda na hivyo hapo chini milele na milele amina

1. Wanawake kujifungulia Sakafuni


2. Watoto kusomea chini ya Miti


3. Watumishi kulipwa mishahara ya Hadaa


4. Twiga kupandishwa kwenye Ndege


5. wizi wa ESCROW


6. Ufisadi wa EPA


7. Ufisadi wa RICHMOND


8. Ujangili Uliokithiri


9. Mikataba Mobovu ya Dhahabu


10. Mikataba mibovu kwenye Tanzanite


11. Mikataba mibovu kwenye Almasi


12. Ubinafsishaji wa Bandari, ATC, Mashamba yaNAFCO, VIWANDA, NBC nk


13. Huduma duni za Afya


14. Huduma Mbovu za Elimu


15. Ukosefu wa Maji


16. Ukosefu wa Umeme wa Uhakika


17. Gharama kubwa za Umeme


18. Kupanda kwa Bei ya Mafuta ilhali inashuka kwenye soka la Dunia


19. Gharama kubwa za vifurushi vya simu za mkononi


20. Wawekezaji kutokulipa kodi


21. Rais kusaini cheque kwa dhehebu moja


22. Pengo la kukataa Rasimu ya Katiba mpya


23. Ubovu wa barabara


24. Kugawana Nyumba za Serikali


25. Mauaji ya Daudi Mwangosi


31. Mkaahapa kujimilikisha mgodi wa Kiwira


32. Yusuf Marope kutumia Bilioni 5 uchaguzimdogo wa Tarime


33. Ufisadi wa Deep Green
34. Ufisadi wa Meremeta


35. Mabomu ya Arusha


36. Uvamizi wa vituo vya Police


37. Ununuzi wa Mv Dar es Salaam kifisadi


38. Mabehewa Feki ya Treni –


39. Ununuzi wa Ndege ya Rais


40. Mikataba 17 ya kichina


41. Kushamiri kwa biashara ya Sembe (madawa ya kulevya)


42. Usafirishaji wa Meno ya Tembo
 
ccm walaghai sana. Wanatuona watanzania mazuzu kweli kweli. Sasa tutawaonyesha wanavyo tufikiria sivyo.
 
Back
Top Bottom