Mafuriko ya CCM Star TV Moshi ni fake

Mafuriko ya CCM Star TV Moshi ni fake

Sikumpenda Lowassa akiwa CCM na nitaendelea kutompenda Lowassa out of CCM. Nampenda Magufuli kwa moyo wangu wote na sitapungukiwa na chochote kwa hilo. Siwezi kumpenda mwezi na mdini

Lumuba mmezidi mno kukodi mamluki toka nnje ya Tz, wafundisheni japo kiswahili basi. Hii, "Siwezi kumpenda mwezi" maanake nini? Yaani Lumumba mnakera kwelikweli.
 
Ndugu yale mafuriko yalikuwa halisi BALI yalijaa wanafunzi wa shule za sekondari, vyuo na taasisi nyingine waliofuatwa mabwenini na kuvishwa sare, tshirt, khanga za kijani na njano.
Jana jioni walipomaliza kampeni nilikutana na kundi kubwa la wanafunzi wamevalishwa sare nyeupi wakaniambia kuwa kula ccm lala ukawa
 
Nimezaliwa Moshi nimekulia moshi na ninaipenda moshi hata Rais Jk alivyokuja kuzindua jengo la Nssf alimsifu mgombea wa Chadema kipindi akiwa mayor akasema hili ni jembe la maendeleo. Huyo mosha atataga mwaka huu
 
Mpaka kufikia mwisho wa Uchaguzi Huu kuna uwezekano wa watu Wengi kurukwa na Akili na wengine kupatwa na Ugonjwa wa Moyo
 
Unatufanya hatuna akili au hatuoni kinachoendelea. Wewe tulia angalia hii game ya siasa, sio kulalamikia media.
 
Muonekano halisi wa eneo na kinachoonekana kwenye screen hii iliopo uwanjani picha nimejaribu kupiga kwenye hiyo video

Nina ishi moshi nilikuwepo ktk mkutano hakika nilishangaa sana / maana mbele yetu yaani kule KWA wakutubi kulikuwa NA screen iliyokuwa ikionyesha watu wengi sana,tofauti NA tuliokuwepo uwanjani sijui NI ninj kilikuwa kikifanyika pia najaribu kufikiria NA like tukio la Mwandishi kufukuzwa KWA kutoa TAARIFA SAHIHI
 
Cha kushangaza hata kadi za chadema zilizorudishwa, huku wahusika wakitaja majina yao, sehemu watokazo, sura zao, na vyeo vyao ktk chama vyote ni feki? HAPA KAZI TU.


1444297618368.jpg
1444297575803.jpg

Hapakazitu
 
itv nao ni waongo maana waionesha the same... hoja imehama toka kununuliwa,kusombwa hadi u-fake wa mikutano.. hadi oktoba 24 ifike tutajiadaa wote kumpigiakura dr. magufuli
 
Kama vile UKAWA wamerogwa, Tanzania hii ni Magufuli tu, ambaye anakataa asubiri tar 25. Ni mtikisiko wala siyo kimbunga tena!
 
Sikumpenda Lowassa akiwa CCM na nitaendelea kutompenda Lowassa out of CCM. Nampenda Magufuli kwa moyo wangu wote na sitapungukiwa na chochote kwa hilo. Siwezi kumpenda mwezi na mdini
hiyo ni wewe na maswahiba wako wa lumumba sisi wanasayansi no. no.no jpm ila tuna taka kitu kipya, hata kama cdm wangeweka jiwe tungechagua
 
Nyuzi kama hizi msukure faizafofo ndio anazozipenda...
 
Mikutano ya kampeni ya CCM imekua ikionyeshwa live na Star TV na kuonyesha watu wengi kila mkutano lakini imegundulika ni picha za kutengenezwa jana uwanja wa mashujaa pale Moshi hukua na watu wengi kama ilivyokua inaonyeshwa live bali walikua wanachanganya picha za mikutano mingine ushahidi ni video inayoonyesha screen iliyopo uwanjani ambayo kinachoonekana ndicho tunachokiona kwenye tv zetu ikionyesha tofauti na uhalisia.

umesema kwe mkuu ninayo iyo video
 
Yote YATAPITA 25/10/2015 so acheni blah blah Magufuli ndo nani pita hivi!!


Maghufuli ni john pombe...huyu ni waziri wa ujenzi mchapakazi....mfatiliaji....mwadilifu.Aliwahi kuwa mwalimu....waziri wa uvuvi...mwenye data zote......sasa ndo tumemteua kugombea urais kupitia CCM na atashinda.
 
Ccm kila kitu ujanja ujanja sasa adi picha mnatengeneza dawa yenu ni October 25
 
Back
Top Bottom