Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Jaman hizi taarifa mbona zinachanganya ukweli ni upiii plz mwenye taarifa za uhakika atusaidie
 
Anamaanisha wale wa mjibu wa sheria(compulsory), yaani waliotoka mashule( form six). Bila shaka umenielewa mkuu.

Unampotosha mwenzio

Baba kantuma sio vijana wa mujibu wa sheria,hawa ni wa kujitolea wanaoenda bila usaili ule wa jumla,mara nyingi ni watoto au ndugu wa maafande.Hawa ni wale wa kupigiwa mapande
 
Moraliii kama kama tuwe wavumilivu mambo ya jeshi Yana change mida wowote... 832kj mkuu lj mwambar nimekufuma kaka.. Ke... Umelewa kamanda alikuwepo kenye msafara ikapigwa azwereee/ajwaaar
Ha ha ha ndio ndio mkuu vjana molari ilishuka kiasi kwamba afande akisema wazi hakuna wa kujibu wote kimyaaaaaaa
 
Hii kitu sito sahau 2008 usahili wa wilayani nimepita fresh, tukafika mkoani hadi usahili unaisha jina halipo, na ambao hawakuitwa wilayani mkoani wakawa wapo. Nilitoka hapo sina hamu.
Pole sana mkuu wangu
 
Yeah mkuu ukiwakuta wanaa .sie huku hawakujali sana japo wapo walionganganiwa
Hahaaaa daaaah nawatamani sana Wazalendo sema nishaikatia tamaa,..... Naona wazee wa dsm ndo wanakamilisha kamilisha mchakato nadhani soon mtaingia Ngomeni
 
Hahaaaa daaaah nawatamani sana Wazalendo sema nishaikatia tamaa,..... Naona wazee wa dsm ndo wanakamilisha kamilisha mchakato nadhani soon mtaingia Ngomeni
Hao wa dsm na kagera ndo wanachelewesha mambo
 
Back
Top Bottom