Lj Mwambar
JF-Expert Member
- Apr 23, 2013
- 605
- 363
Wazalendo kuweni na subra.tuwasubir makamanda ambao hawajamaliza masailiano
Sinakhakika subiri nitakuja na jibuMkuu watu mara safari iliishia mwanza transit camp baada ya oda kutoka makao makuu MMJkT ikiamuru vjana warudishwe mikoani kwao walipotolewa mpaka maelekezo mengine
Huna hakika wakat mm nilikueko kene msafara ,? Uliza watu wa mara geita mwanza na kagera utapata jibuSinakhakika subiri nitakuja na jibu
Tupe ufafanuzi kidogo Mkuu wa nini kilichojiriHuna hakika wakat mm nilikueko kene msafara ,? Uliza watu wa mara geita mwanza na kagera utapata jibu
Shukrani kaka kwa maelezo ya kina, swali la msingi labda kwa mtazamo wako wa harakaharaka ni nini kinaweza kuwa kimesababisha usitishwaji wa huo mchakato wa makamanda kuingia Ngomeni???Wazalendo walipangiwa 822 kutkaa kanda ya ziwa walfanikiwa kuingia kambini kwao rwamkoma bila wasi kwa sababu waliwahi kuondoka (kabla ya oda ya aziwea kutoka mmjkt) ila wazalendo wa 823 824 na 825 wakiwa wamekusanywa mwanza transit camp kutoka mikoa yao(mwanza geita mara na kagera) wakijiandaa kupanda mabasi kuelekea vkosin gafla ikaja oda kutoka makao makuu vjna wote waliopo pale warudishwe mikoani kwao wasubiri maelekezo mengine. Ikumbukwe oda haikuafekt 822 kwa kua walikua washapokelewa kikosin kwao na wako kikosin mpka sasa
Mkuu nimeulizia sasa usibishe wapo kambini sasa wanaoga tope huko hizi ndio habari kamili wadau ulizeni chanzo changu cha habari ni huakika .Huna hakika wakat mm nilikueko kene msafara ,? Uliza watu wa mara geita mwanza na kagera utapata jibu
Ebu tupe story kwa kina mkuu wa kaziMkuu nimeulizia sasa usibishe wapo kambini sasa wanaoga tope huko hizi ndio habari kamili wadau ulizeni chanzo changu cha habari ni huakika .
Ujakuwepo ndio maana ujuiHuna hakika wakat mm nilikueko kene msafara ,? Uliza watu wa mara geita mwanza na kagera utapata jibu
Kaka kambi gani iyo wanayooga tope kaka? . Zingatia kutofautisha mujibu na wa kujitolea unaweza kukomfyuzi pia ,mi nakueleza maana nlikuepo kene tukio ,822 pekee ndo wapo kikosin kutoka kanda ya ziwaMkuu nimeulizia sasa usibishe wapo kambini sasa wanaoga tope huko hizi ndio habari kamili wadau ulizeni chanzo changu cha habari ni huakika .
Kuna lonja nyingi tu mkuu .ila mi naona kua kuna baadhi ya mikoa (kigoma na dsm nk)hawajamaliza mchakato so ili kupunguza matumiz ya vjana makambini kukaa bila sababu tukisubir watimie ni bora wasitishe mpka wote wakiwa tayari.zingatia kua hayo ni maoni yangu binafsiShukrani kaka kwa maelezo ya kina, swali la msingi labda kwa mtazamo wako wa harakaharaka ni nini kinaweza kuwa kimesababisha usitishwaji wa huo mchakato wa makamanda kuingia Ngomeni???
Tueleze kwa kina mkuu .tunakusikiliza kaka.Ujakuwepo ndio maana ujui
Bila shaka kaka, inshaalah Mwenyezi atawajaalia wepesi mchakato ukamilike mapema iwezekanavyoKuna lonja nyingi tu mkuu .ila mi naona kua kuna baadhi ya mikoa (kigoma na dsm nk)hawajamaliza mchakato so ili kupunguza matumiz ya vjana makambini kukaa bila sababu tukisubir watimie ni bora wasitishe mpka wote wakiwa tayari.zingatia kua hayo ni maoni yangu binafsi
Ke na si meTueleze kwa kina mkuu .tunakusikiliza kaka.
Nlikwambia waliofanikiwa kuingia makambin ni vjana waliopangiwa 822kj rwamkoma.soma maelezo yangu kwa kina .ila wengine 823 824 na 825 wamerudishwa home.wazi!Waliondoka j3 na magari ya jeshi walifikahuko walikabidhi cm na kila kitu walichonacho na cm mpaka sasa zimezimwa.wanakula wima huko bila kukaa
Pia hatukuondoka na magari ya jeshi bali mabasi ya kukodiWaliondoka j3 na magari ya jeshi walifikahuko walikabidhi cm na kila kitu walichonacho na cm mpaka sasa zimezimwa.wanakula wima huko bila kukaa
Sasa utata uko wapi maana nakwambia walioenda kambin ni 822kj rwamkoma kambi iko musomaWaliochaguliwa musoma