Burungutu lebba
Senior Member
- Jul 31, 2012
- 168
- 168
Ndio....Si unaziba la kushoto unatazama la kulia au?
Ndio....Si unaziba la kushoto unatazama la kulia au?
Kuna siku niliendaga hospital nikaziba la kulia nikaona lipo dhaifu kwa kutazama mbali kuliko la kulia, nikajua ni mimi tuu. Nikamuuliza na mwingine akasema hata yeye pia, sa sijajua ni binadamu wote au lah!Ndio....
Hapo sasa mi sijuiKuna siku niliendaga hospital nikaziba la kulia nikaona lipo dhaifu kwa kutazama mbali kuliko la kulia, nikajua ni mimi tuu. Nikamuuliza na mwingine akasema hata yeye pia, sa sijajua ni binadamu wote au lah!
La kushoto si hawalitest?Hapo sasa mi sijui
Utaenda kuona hukohuko..Wanatumia test gani kujua kama mashine inasimama au la?
Utaona Tu subiriaWanatumia test gani kujua kama mashine inasimama au la?
Ushapima afya mkuu!?Utaona Tu subiria
Hata nsipopima niko Vizr kaka , Huwa Kila nkitomba Demu lazima nivalishe Dushe Condom .Ushapima afya mkuu!?
duuuh kinondon wameshamaliza kwan kupokea barua za maombiNimefanyia usaili kinondoni....nishapimwa afya...nasubiri jaramba kesho..Mungu nitie nguvu nipite
Muda mrefu sanaduuuh kinondon wameshamaliza kwan kupokea barua za maombi
Hawapimi Ukimwi Tuuu niHata nsipopima niko Vizr kaka , Huwa Kila nkitomba Demu lazima nivalishe Dushe Condom .
Ngoma sina Kabisa.
Inaelekea kinondoni wamekimbia sana ktk hii ishu.duuuh kinondon wameshamaliza kwan kupokea barua za maombi
sisi uku kibaha barua ndo wameanza kupokea jana na mwisho tarehe 25,, so hapo kuitwa nadhan itakuwa next weekInaelekea kinondoni wamekimbia sana ktk hii ishu.
Na kwenye tangazo lao niliona walisema mchakato utaanza trh 20 April mpaka 20 May ila nimeshangaa kuna sehemu michakato imeanza mapema sana.sisi uku kibaha barua ndo wameanza kupokea jana na mwisho tarehe 25,, so hapo kuitwa nadhan itakuwa next week
Nimekupata sana. Kwaiy unaenda na afande m1 chooni au inakuaje hapo?Kupima kama Mashine Inasimama Ukiwa Peke yako wewe Mwenyewe Jaribu Kuwa kama Unakata mavi hivi Mashine lazima itikisike hapo umefuzu ila ukijaribu kukata mavi mashine ikitulia tuu inamaana ni Shoga over ****** kuna Style yake unabongoa then Unavuta pumzi kwa Ndani pumzi ndefu then unaisema ile ya Rick ros ile aah! then Unavuta pumzi ndefu wale madaktari wa Lugalo wanakua wanajua pia kama unapigwa nyuma bora usiende kwa sababu ****** utakua haufungi obvious
Jeshini hamnaga Aibu kabisa bwana mdogo, lani pale unatema mzigo hadharani mbele y raiaNimekupata sana. Kwaiy unaenda na afande m1 chooni au inakuaje hapo?
Maana sitaki kuamini kua utafanya ivyo hadharani
Kwa wahitimu wa kidato cha nne wanahitajika wa kuanzia 2010 mwisho 2014, hii ni kwa nchi nzima! Hakuna Wilaya itakayochukua form IV wa mwaka 2009 kurudi nyuma.Wamesema et awapokei vyeti vya kuanzia 2010 kurundi nyuma wakati nawapigia wana wangu Wa mikoani wanasema wao wamepikelewa sasa cjui kwann wanatufanyia hiv ss Wa huku