Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Nakuaminia Mkuu, chaji simu iwe full utupe updates.
Aminia baba ngoja tukaone wenyewe kitakachotokea maana leo nmeona kwa mkuu wa mkoa huo msululu wa wanaopeleka vyeti dah ilala kuna watu wengi sanaaa
 
Aminia baba ngoja tukaone wenyewe kitakachotokea maana leo nmeona kwa mkuu wa mkoa huo msululu wa wanaopeleka vyeti dah ilala kuna watu wengi sanaaa
Ilala na Temeke watu ni nyomi vibaya mnoooo, Temeke watu walikuwa kama 2,000 hivi.
 
Iringa nilikimbia Ushindani Dar es Salaam baada ya Kuona Vijana kadhaa wana Umri wa miaka 25 Lakini wana Masters ikabidi nitafute basi mapema.
Ahahahahahahahahahahahahahahaha!!!
 
Back
Top Bottom