Ghost Worker
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 1,412
- 1,869
Mapungufu kama yapi mkuu.Kinondoni wamepunguzwa wengi sana pia..ila wenye mapungufu tu...kama uko fresh mnabebwa...bado tupo wengi dana sp sijui tutapunguzwaje
Mapungufu kama yapi mkuu.Kinondoni wamepunguzwa wengi sana pia..ila wenye mapungufu tu...kama uko fresh mnabebwa...bado tupo wengi dana sp sijui tutapunguzwaje
Usaili mlifanya lini? Na Interview mmeambiwa lini?Afya tumepima leo majina tuliitwa jana...upo wapi ww brother
Baada ya vipimo leo...kesho kuna mbio...phase inayofuata tutaambiwa...mbona maswali mengi wewe upo wapiUsaili mlifanya lini? Na Interview mmeambiwa lini?
Huko watanipata ila wakisema mbio watavumbua Ussain Bolt mwingine. Ila huku nilipo mdebewedo tu hata sioni muitikio wa watu wengi ni wachache tu tena form 4 na drs 7.Vyeti vimekosewa majina labda yanapishana.....maswala ya umri...kuja na vyeti havijakamilika kwa wale wenye.degree hayo ni baadhi tuu wamepunguzwa watu kibao kama mia tatu hvi..huku mia kama mia tatu wengine wakisonga mbele
Ahahahahahahahahahahaha mkuu upo wapi?Huko watanipata ila wakisema mbio watavumbua Ussain Bolt mwingine. Ila huku nilipo mdebewedo tu hata sioni muitikio wa watu wengi ni wachache tu tena form 4 na drs 7.
Mkuu mimi naenda mkoani wiki hii, ameniambia J3 kuna kuwasilisha vyeti. Sasa sijajua baada ya kuwasilisha itachukuwa muda gani mpaka waje kuita majina na kupima afya maana tarehe 9-5-2015 inabidi niwe Dar.Baada ya vipimo leo...kesho kuna mbio...phase inayofuata tutaambiwa...mbona maswali mengi wewe upo wapi
Sijakuelewa...unaenda mkoani moja kwa moja bila kupitia wilayani....kama ni hivyo basi ni dili hilo...ila dar wilaya.zote tatu bado stage ya mkoani haijafikiwaMkuu mimi naenda mkoani wiki hii, ameniambia J3 kuna kuwasilisha vyeti. Sasa sijajua baada ya kuwasilisha itachukuwa muda gani mpaka waje kuita majina na kupima afya maana tarehe 9-5-2015 inabidi niwe Dar.
Namaanisha nasafiri kwenda mkoa mwingine.Sijakuelewa...unaenda mkoani moja kwa moja bila kupitia wilayani....kama ni hivyo basi ni dili hilo...ila dar wilaya.zote tatu bado stage ya mkoani haijafikiwa
Nipo Nyasa mkuuAhahahahahahahahahahaha mkuu upo wapi?
Kweli mkuu huko ni kucheka tu.Nipo Nyasa mkuu
Okey powa panga vyeti vizuriNamaanisha nasafiri kwenda mkoa mwingine.
Squarts ni nini brother
Wakishakagua vyeti hiyo J3 ijayo, watakuja kuita majina lini? Nimeambiwa vyeti ni J3 kukagua.Okey powa panga vyeti vizuri
So mpaka sasa hivi mpo kama 300?Utaratibu wa mikoa mingine sijui..huku walitumia siku nne kumaliza na kuchagua
Wanatumia test gani kujua kama mashine inasimama au la?Wanakagua mpaka Usenge shoga haendi , mashine kama inasimama hanithi haendi,Michoro mwilini , miguu ya kukimbia , Magovi kama Una govi huendi, n.k
Yap kinondoni hiyo..tuna za zidi hapoSo mpaka sasa hivi mpo kama 300?
Kuna rafiki yangu yeye baba kantuma, anasema anashughulikuwa hapo. Nikamwambia tu kuwa awe makini, nimeongea nae leo anasema mambo kwake yanakaa fresh ila taarifa unazonipa wewe yeye hata hana. Nahisi atapigwa panga yule.Yap kinondoni hiyo..tuna za zidi hapo
Kkinondoni hamna shortcut....naona wenye vigezo tuu unapitaa...utajua huko mbele utapunguzwa wapi...Kuna rafiki yangu yeye baba kantuma, anasema anashughulikuwa hapo. Nikamwambia tu kuwa awe makini, nimeongea nae leo anasema mambo kwake yanakaa fresh ila taarifa unazonipa wewe yeye hata hana. Nahisi atapigwa panga yule.