Ing'ang'a
JF-Expert Member
- Dec 30, 2015
- 1,866
- 1,284
uko hapa na wwSisi bado tunachoma mahindi hapa ilala
uko hapa na wwSisi bado tunachoma mahindi hapa ilala
Form wasichana ndo nini?Bado mkuu wameitwa Form Wasichana.
Samahani mkuu Wasichana WA form four ndo waloitwa.Form wasichana ndo nini?
Kama wangapi hivi Mkuu?Samahani mkuu Wasichana WA form four ndo waloitwa.
Njia za kuambukizwa ziko nyingiHata nsipopima niko Vizr kaka , Huwa Kila nkitomba Demu lazima nivalishe Dushe Condom .
Ngoma sina Kabisa.
Brother Ni Kweli ILA nalinda Afya yangu Sana coz ndo msingi WA Kila kitu kwangu.Njia za kuambukizwa ziko nyingi
Form IV na la 7 kama wangapi ndo wamechaguliwa?Ilala Degree na Diploma Nyumbani mpaka Jtatu
Tunayasubiri tuje tuyaumize
Yametufuata hadi huku kijijini lazima yanuke..Sifa nzi
Duuu Ndugu yangu No Huruma Kabisa. Haya imeandikwa Mwanaume Kula kwa Jasho.Tunayasubiri tuje tuyaumize
Yametufuata hadi huku kijijini lazima yanuke..Sifa nzi
Kazi za majeshi sifa kugangamalaDuuu Ndugu yangu No Huruma Kabisa. Haya imeandikwa Mwanaume Kula kwa Jasho.
Idadi haijajulikana mi nnesepa after tangazo ILA muda lla mchujo utakua Mkali maana wao ndo wanaongoza kwa wingi.Form IV na la 7 kama wangapi ndo wamechaguliwa?
Ndiyo Mkuu.Haaa Haaa Naomba Mwisho Mwema.Kazi za majeshi sifa kugangamala
No pain no gain
Kwahiyo hata makadirio huwezi kukadilia?Ndiyo Mkuu.Haaa Haaa Naomba Mwisho Mwema.
Nilikuepo baada ya kutangaza hado j3 nkasepa fasteruko hapa na ww
Ilala wanahitaji watu 45-80-100Kwahiyo hata makadirio huwezi kukadilia?
Wazuri Mazee dahh Sema Kule wanahusika Sana.Lani leo nimeshangaa sana, watoto wazuri nawenyewe wapo wengi sana kwann wasitafute fursa nyingine..?
Acha dharau wewe wamura wanyanyua vyuma tofauti na mikoani Kule tumekomaa kisa jembe, kuchunga na mikazi kama hyo.Wavulana wa Dar legelege sana,Okay JKT kuweni na hao vijana wa Dar,wengi wametoboa pua,vitovu,Sikio na ile sehemu mnayoifaham