Imekuaje sasa? Tuwe tunaweka Akiba ya manenoMakamanda tulieni very soon mtaenda......mwakan mwez 6 ....
Imekuaje sasa? Tuwe tunaweka Akiba ya manenoMakamanda tulieni very soon mtaenda......mwakan mwez 6 ....
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Imekuaje sasa mbona wanaenda? Tuwe tunaweka Akiba ya maneno
Imekuaje sasa? Tuwe tunaweka Akiba ya manenoEti ni kweli! huku kwetu vijana wameambiwa wafanye mambo mengine hady hapo mwakani na usaili utaanza upya.
Unajua hizi ni tabia za kishirikina wengine tunapenda vijana wenzetu mfanikiwe ila mtu kwakua amekosa basi yeye kazi yake ni kufitinisha ...Hakika hizo ni tabia mbaya sanaa...Hongereni sanaaKaka Leo umewakazia sana Mulokozi dah ila jamaa wanakatisha tamaa balaa
Pamoja sana Mkuu tunashukuruUnajua hizi ni tabia za kishirikina wengine tunapenda vijana wenzetu mfanikiwe ila mtu kwakua amekosa basi yeye kazi yake ni kufitinisha ...Hakika hizo ni tabia mbaya sanaa...Hongereni sanaa
Wazi mkuu. Hizi ni tabia za Kiafrika.. Ndio maana Trump hatupendiUnajua hizi ni tabia za kishirikina wengine tunapenda vijana wenzetu mfanikiwe ila mtu kwakua amekosa basi yeye kazi yake ni kufitinisha ...Hakika hizo ni tabia mbaya sanaa...Hongereni sanaa
Mteru ndo wapi?Kwa JKT ukiwa sio muoga na ukawa mjanja mjanja, kujiongeza vya kutosha unaweza doji vizuri tu uka punguza usingizi, ila ukiwa mteru , kila folen upo uta data na usingizi.
Ila mziki upo TPDF na TMA ukileta janja zako unaweza pshana na mwenge.....
Ndo maana mazombi yamejaaa kule kipindi cha HELL WEEKS
Sio sehemu ni tabia ya uoga na kujishtukia , wengeMteru ndo wapi?