Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Eti ni kweli! huku kwetu vijana wameambiwa wafanye mambo mengine hady hapo mwakani na usaili utaanza upya.
 
Loo salala kawasaidieni wazee wenu uko shamba jamani hamna kitu mwaka uu vijana
 
Ningekua Failure si ningekua nasubiri kwenda JKT hivi Olevel na Advance Nina Division one chuo ni upper second niende JKT? Hapana.
Kuna haja sasa tukitoka kwa watumishi wa umma tuelekee kwa watu kama hawa kukagua vyetu vyao kulinganisha na vichwa vyao.....
 
Eti ni kweli! huku kwetu vijana wameambiwa wafanye mambo mengine hady hapo mwakani na usaili utaanza upya.
Wameambiwa na nani na huko kwenu ni wapi...... Mbona una mchecheto hivyo.... Tulia utoe maelezo vyema...
 
wameambiwa na washauri wa mgambo, simiyu mkoa, kuna rafk yang yy alienda ingilia huko ndo karudi jana.
 
wameambiwa na washauri wa mgambo, simiyu mkoa, kuna rafk yang yy alienda ingilia huko ndo karudi jana.
Kama mafunzo hayapo watatangaza kwenye website yao wewe na kama yatakuwa mwakani kipaumbele ni wali waliopita usaili mwaka huu
 
Chalii usichukulie wote wanaoenda Jeshi ni failures, nikikupa CV yangu na wapi nafanya kazi utashangaa.... Jeshi nalipenda since day one na Hapa nasubiri tu mzigo uteme niandike 24hours resignation... So keep it in your mind, sio wote ni failures but wengine tunalipenda Jeshi letu.

Daaa usimlaum mana hajui aliongealo
 
Daaa usimlaum mana hajui aliongealo
Kweli Kaka, sina Muda wa Kupigizana Kelele na Mpuuzi Kama yule niliekutana nae Mtandaoni ambae hajui ABC za Maisha Yangu... So namuona kama Fala Flani hivi anaeshobokea Watoto wa Kiume.
 
Kweli Kaka, sina Muda wa Kupigizana Kelele na Mpuuzi Kama yule niliekutana nae Mtandaoni ambae hajui ABC za Maisha Yangu... So namuona kama Fala Flani hivi anaeshobokea Watoto wa Kiume.
Wewe itakuwa unalipenda jeshi na huna sifa za kwenda huko kutwa macho kodo kuangalia Uzi ambao haukuhusu msomi uchwara wew unafikiri izo GPA za upper second class hatunazo *****
 
Wewe itakuwa unalipenda jeshi na huna sifa za kwenda huko kutwa macho kodo kuangalia Uzi ambao haukuhusu msomi uchwara wew unafikiri izo GPA za upper second class hatunazo *****
Sijakataa wewe kutokuwa na io Upper Second kwa sababu bahati mbaya sana watu hatutafuti sifa hizo unazozileta humu......Grow Up mzee achana na Sifa za Kipuuzi zisizokuwa na Tija Chalii. Hahaaa na inafurahisha unaponiita msomi Uchwara ina sound poa pia
 
Iv vjana wa Tz akili zenu huwa mnaziweka wapi katika kufikili.... Wenzenu wanashindana technological innovations nyinyi mnatambiana GPA....... Pumba kabisaaaa.....
 
Sijakataa wewe kutokuwa na io Upper Second kwa sababu bahati mbaya sana watu hatutafuti sifa hizo unazozileta humu......Grow Up mzee achana na Sifa za Kipuuzi zisizokuwa na Tija Chalii. Hahaaa na inafurahisha unaponiita msomi Uchwara ina sound poa pia
Mbona umekuwa mdogo kama priton wew ndio ulitaka sifa kwa kutuambia ufaulu wako humu jitazame upya umeingia choo cha kike.
 
Back
Top Bottom