Maelezo haya ya huyu beberu yanatudhalilisha Sana waafrika

mbwewe

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,799
2,000
Je kuna ukweli wowote hpa
FB_IMG_16098801460982838.jpg
 

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
23,327
2,000
Huyo mama ni Muongo sana,

Chuo kikuu cha kwanza hapa duniani kilikuwa Afrika,

Yesu alikuja kutafuta hifadhi Afrika,

Vyuma vilianza kufuliwa Afrika.

Afrika tulikuwa mbali Sana kwenye teknolojia kabla ya ujio wao watuambie nini kiliwafanya wakate mikono Babu zetu,

Ni woga wao tu.
 

mbwewe

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,799
2,000
Huyo mama ni Muongo sana,

Chuo kikuu cha kwanza hapa duniani kilikuwa Afrika,

Yesu alikuja kutafuta hifadhi Afrika,

Vyuma vilianza kufuliwa Afrika.

Afrika tulikuwa mbali Sana kwenye teknolojia kabla ya ujio wao watuambie nini kiliwafanya wakate mikono Babu zetu,

Ni woga wao tu.
Nini kilitokea hpo katikati mpaka leo hatuwezi hta kutengeneza chupi tunazovaa.
 

Jon Stephano

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
5,402
2,000
Huyo mama ni Muongo sana,

Chuo kikuu cha kwanza hapa duniani kilikuwa Afrika,

Yesu alikuja kutafuta hifadhi Afrika,

Vyuma vilianza kufuliwa Afrika.

Afrika tulikuwa mbali Sana kwenye teknolojia kabla ya ujio wao watuambie nini kiliwafanya wakate mikono Babu zetu,

Ni woga wao tu.
Licha ya yote bado hadi leo tunakunya porini na vichakani ambapo reli ya kisasa ya umeme ya aina yake inapita
 

M2WAWA2

JF-Expert Member
Aug 15, 2014
489
1,000
BEBERU yaan Mbuzi dume! sasa wazungu ni mbuzi dume na waafrica ni MBUZI JIKE (naona imekaa sawa hii).

SASA SOMA ZAIDI HAYA MAANDISHI YAKE KISHA TAFAKARI

MAANDISHI HAYA ANGEYASEMA LISSU, BILA SHAKA TUNGEISHIA KUSEMA. KATUMWA SIO?
 

Attachments

  • IMG-20210107-WA0007.jpg
    File size
    58 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0008.jpg
    File size
    225 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0009.jpg
    File size
    204.5 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0010.jpg
    File size
    113.1 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0011.jpg
    File size
    32 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0012.jpg
    File size
    139.1 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0015.jpg
    File size
    131 KB
    Views
    0
  • IMG-20210107-WA0016.jpg
    File size
    38.1 KB
    Views
    0

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom