Madhara ya Kuvamia Teknolojia Ukubwani

Madhara ya Kuvamia Teknolojia Ukubwani

Gwajima

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2018
Posts
253
Reaction score
406
Mimi si mwandishi wa makala kwa taaluma ila naomba wasimamizi wa JamiiForums msiunganishe mada hii na mada nyingine.
Kuna mambo katika ulimwengu inabidi kuwa makini nayo kwani yanaweza kukuumbua muda wowote ukiyapaparikia.
1. Teknolojia
2. Njaa
3. Ujinga
Leo nitawaambia madhara ya kuvamia teknolojia ukubwani, nitaorodhesha tu bila kuelezea maana yanaeleweka
i. Kuaibika
ii. Kugeuzwa kituko
iii. Kuishi na hatia moyoni
iv. Wanao wataogopa kujitambulisha kwa jina lako maana watachekwa.

Poleni mliowahi kuumbuliwa na teknolojia.
 
Hivi kuna technologia inayodumu milele?! Kila siku kuna technology mpya , ni lazima kujifunza na na kuitumia hivyo kukosea ni lazima.
 
Back
Top Bottom