Madhara ya kusomea British Common Law, yaonekana!

Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
19,014
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
19,014 2,000
Ni maajabu, Tundu Lisu anaumia zaidi kuliko Mzungu mwenyewe aliyezuiwa kusafirisha Mzigo, Tundu Lisu anashinda kutwa kutoka povu kumtetea Mzungu, hii ndiyo shida ya kwenda Shuleni maisha yote kusomea Utamaduni wa Mzungu (Muingereza), laiti kama tungekuwa na Sheria ya Kitanzania yaani inayotokana na utamaduni wetu, basi tungekuwa na Wanasheria wanaopigania Utanzania, lkn sasa hivi wanampigania Mzungu kwa maana ndicho walichosomea, binafsi nawachukia Wanasheria wote waliosomea British Common law kwa maana inatoa watu Wasaliti na Washenzi kama Tundu Lisu ambao wao hapa Duniani kwa ajili ya kupigania Maslahi ya Mzungu!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
19,014
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
19,014 2,000
Pumba kabisa.... Yaani unatetea kitu miaka kibao halafu unakuja kukipinga kitu hicho hicho, sasa nani kichaa kati ya wewe uliyeandika uharo na Lissu????

Mimi sijaenda Shuleni kusomea Utamaduni wa Muzungu kama Tundu Lisu, hivyo siwezi kuwa kichaa, kichaa mnaye huko kwenu chadema!
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,113
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,113 2,000
Wewe ni kichwa maji kweli!
Yaani uvccm tatizo lenu huwa mnataka jambo akianzisha mtu wa ccm basi nchi nzima lazma tuungane kukubali!
Mmechelewa hayo mambo yalikuwa enzi za nyerere sio sasa hivi!
 
Mayonene

Mayonene

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,386
Points
2,000
Mayonene

Mayonene

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,386 2,000
Ni maajabu, Tundu Lisu anaumia zaidi kuliko Mzungu mwenyewe aliyezuiwa kusafirisha Mzigo, Tundu Lisu anashinda kutwa kutoka povu kumtetea Mzungu, hii ndiyo shida ya kwenda Shuleni maisha yote kusomea Utamaduni wa Mzungu (Muingereza), laiti kama tungekuwa na Sheria ya Kitanzania yaani inayotokana ana utamaduni wetu, basi tungekuwa na Wanasheria wanaopigania Utanzania, lkn sasa hivi wanampigania Mzungu kwa maana ndicho walichosomea, binafsi nawachukia Wanasheria wote waliosomea British Common law!
Tundu kamtetea mzungu wapi? Naomba uka msome tena. kafanya vitu vitatu. 1. Umeonyesha mapungufu ya uamuzi kwa sababu unaweza kuleta madhara makubwa kwa nchi kwenye mikataba za kimataifa. 2 Kaonyesha njia mbadala ambayo ingetumika. 3 Kaelezea hizo sheria zenywe na noms. Nionyeshe alipomtetea mzugu. Kuhusu hii mikataba hajaanza kuikosoa leo na anayo.
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,251
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,251 2,000
Mchukie na huyu aliyekaa bungeni miaka 20 halafu hakuwahi kupinga haya ila leo ndo anauchungu.
Wacha kujipendekeza
hapa umeongea kinafiki, tafuta video flani ipo kwa mitandao jamaa ana chambua tunavyo ibiwa na akasema kama akipewa nchi tutalimia meno.

cha ajabu wale walio pinga bungeni sasa ndo wanaunga mkono wizi huu
 
BAKOI

BAKOI

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
991
Points
1,000
BAKOI

BAKOI

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
991 1,000
hapa umeongea kinafiki, tafuta video flani ipo kwa mitandao jamaa ana chambua tunavyo ibiwa na akasema kama akipewa nchi tutalimia meno.

cha ajabu wale walio pinga bungeni sasa ndo wanaunga mkono wizi huu
Sisi tunazungumzia bungeni wewe unaleta mambo ya vichochoroni.
Wacha unafki mkuu.
Huko alipoongelewa huoni kwamba n uoga Kama hiyo video isingevuja ungejua Kama aliwahi kuongea huko kichochoroni?????
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,251
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,251 2,000
Sisi tunazungumzia bungeni wewe unaleta mambo ya vichochoroni.
Wacha unafki mkuu.
Huko alipoongelewa huoni kwamba n uoga Kama hiyo video isingevuja ungejua Kama aliwahi kuongea huko kichochoroni?????
uoga kuongea mbele ya watu wengi tena wenye madaraka, bungeni wapinzani wameongea sana kuhusu kuibiwa huku leo wanapinga unawaweka kundi gani?

alikuwa waziri (ulitaka aikosoe serikali ) yeye kazi yake ni kuishauri una uhakika ajawahi fanya ivo.

nani asiye lijua bunge la tz limejaa upuuzi lissu anaongea huko alafu anakuja tetea nje upuuzi huu ndo unapenda na kuunga mkono.

ficha ujinga wako mkuu
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,026
Points
2,000
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,026 2,000
Ni maajabu, Tundu Lisu anaumia zaidi kuliko Mzungu mwenyewe aliyezuiwa kusafirisha Mzigo, Tundu Lisu anashinda kutwa kutoka povu kumtetea Mzungu, hii ndiyo shida ya kwenda Shuleni maisha yote kusomea Utamaduni wa Mzungu (Muingereza), laiti kama tungekuwa na Sheria ya Kitanzania yaani inayotokana ana utamaduni wetu, basi tungekuwa na Wanasheria wanaopigania Utanzania, lkn sasa hivi wanampigania Mzungu kwa maana ndicho walichosomea, binafsi nawachukia Wanasheria wote waliosomea British Common law!
Kama ndivyo husiishie hapo tu, Chukia mpaka mahakama zote za Tanzania zinazoendeshwa na mfumo huo.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,312
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,312 2,000
Ni maajabu, Tundu Lisu anaumia zaidi kuliko Mzungu mwenyewe aliyezuiwa kusafirisha Mzigo, Tundu Lisu anashinda kutwa kutoka povu kumtetea Mzungu, hii ndiyo shida ya kwenda Shuleni maisha yote kusomea Utamaduni wa Mzungu (Muingereza), laiti kama tungekuwa na Sheria ya Kitanzania yaani inayotokana ana utamaduni wetu, basi tungekuwa na Wanasheria wanaopigania Utanzania, lkn sasa hivi wanampigania Mzungu kwa maana ndicho walichosomea, binafsi nawachukia Wanasheria wote waliosomea British Common law!

Labda kama unamjumuisha na Chenge katika chuki zako
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,483
Points
2,000
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,483 2,000
Kuna watu wanajiona wao ndio wanastahili na wana hatimiliki ya kukosoa au kusifia utawala wa awamu ya 5,na wanaongea kama vile akili zao zimeacha kufikiri.
Lissu kutoa tahadhali amefanya kosa gani? Mara ngapi wapinzania wamekosoa hii mikataba na namna nchi inavyoingia mikataba? Rais amesema nasikitika kwa sababu aliwateua wasomi akijua watasaidia nchi lakini bahati mbaya wamemwangusha na bahati mbaya zaidi wewe 'msomi' unaeichukia British common law unaendeleza kumwangusha rais wako because you're not thinking critically or not thinking at all,sad.
 
Eng Nyahucho

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
589
Points
1,000
Eng Nyahucho

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
589 1,000
Mkuu plz tupia hizo comments za Lissu ili tuzione maana hapa tunachangia bila ushahidi.
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top