Lycaon pictus
JF-Expert Member
- Jan 31, 2021
- 11,764
- 20,903
Wasipojirekebisha na kujiona wao ndiyo wao barabarani wataisha wote
Madereva wote wa gari za serikali wamesomea utrafiki, hivyo hakuna trafiki kandambili wa barabarani kumsimamisha ovyo.Mpaka watakapofuata sheria za barabarani
Kweli hili nalo ni tatizo, lakini madereva wa Serikali hata kama hawajawabeba mabosi huwa wavunjifu wakubwa wa sheria za barabarani.Maboss nao wanachangia,kaa na hawa madereva utajua yanayowasibu,kulazimishwa kuendesha usiku,kulazimishwa kwenda spidi kwa visingizio vya kuwahi,kutanua ovyo kisa u-boss,acha wavune tu walichopanda.
Unachosema ni kweli hata wakiwa pekeyao tayari ile tabia waliyozoeshwa imeshawakaa kwahio nao hujiona mabossKweli hili nalo ni tatizo, lakini madereva wa Serikali hata kama hawajawabeba mabosi huwa wavunjifu wakubwa wa sheria za barabarani.
Hizo ni hujumaHivi ni kwa nini yale matreni mengine hayapigi kazi wakati kila siku watu wanakosa tiketi kwa kuwa treni imejaa?
Mabosi zao wameridhika na speed, bora wawamalize mabosi zao tu lakini wanaua mpk watumiaji wengine wa barabaraMadereva wa Serikali wanaendesha vibaya sana barabarani, Serikali inapaswa kutofumbia macho suala hili.
Inasikitisha sanaMabosi zao wameridhika na speed, bora wawamalize mabosi zao tu lakini wanaua mpk watumiaji wengine wa barabara
Kwani mabosi hua hawaoni wanavyokimbizwa? Ni kama vile hao mabosi ndio huchochea madereva ili wawahi wanakoenda.Juzi mmekatisha uhai wa Boss wa TANESCO Leo tena mmesababisha vifo vya maboss zetu kwa ajali Dakawa. Hali hii itaendelea mpaka lini?
Kabisa hapa nafanyia mpango. Nizipate hizo ajiraTuko kwenye foleni kusubiri ajira zao hao wanaokufa.
Hujui unachokiandika.Sifa ya kuwa dereva wa mbunge au boss uwe darasa la saba
Acha wafe tu, kifo ni kifo tuJuzi mmekatisha uhai wa Boss wa TANESCO Leo tena mmesababisha vifo vya maboss zetu kwa ajali Dakawa. Hali hii itaendelea mpaka lini?