Notorious_Marcc
JF-Expert Member
- Feb 16, 2024
- 2,598
- 6,145
Usiwe na wasiwasi kwa sababu boss wako kafariki kama ni ulaji bado upo nao,, kuwa na amani kijana 😎
Malipo yake ni mortuaryMkuu Hawa madereva wengi wao hawapumziki ni kama robot!Na hao maboss haraka zao anamwambia dereva kanyaga Tuwahi .
Hawa wote ukute na mdude hatunaye jaman na kuna wale wasio mastaa daaah
Hakuna nauli ya 150.ujinga ni Bei kubwa we unaekaje royal 150k si upumbafu huu! weka 60K mwisho
Umeongea kitaalamu Sana.gari salama ni mbenz ML500, ina air suspension na airbags za kutosha sie tumekomalia landcruiser, hizi L200 zina button ya active vacation ukiibonyeza uwezo wa engene unakuwa marambili, na ndio wengi inawamaliza. kwenye L300 hiyo button wameiondoa.
hizi prado ni nyembamba na zina coil spring mbele na nyuma leaf spring ukipiga shimo kidogo inahama, break zake ni za liner shoes, hivi kweli gari iko 180kph unatumia liner shoes gari itasimama kweli?
aina ya matairi, magari mengi ya serikali hufungwa taili zenye makashata makubwa hizi ni kwa ajili ya jangwani kwenye mchanga
Unapaswa ujue kuwa wale hawajiamulii kwenda spidi, wanalazimishwa na ratiba wanazopewa. Wanaendesha zaidi ya 12 hrs boss kalala, wakifika hapati muda wa kupumzika, jioni ana safari nyingine.Madereva wa Serikali wanaendesha vibaya sana barabarani, Serikali inapaswa kutofumbia macho suala hili.
Tuko kwenye foleni kusubiri ajira zao hao wanaokufa.Watanzania wana shobo za kijinga sana
Sasa hao maboss wakifa wewe unapungukiwa nini?
Kinachotuumiza ni kodi zetu zilizotumika kununua magari yanayoharibika kwa uzembe wa madereva na maboss zao
Wafe tu
Na kupandishwa vyeo kuchukua nafasi za maboss wanaokufa kizembeTuko kwenye foleni kusubiri ajira zao hao wanaokufa.
sawa tu bado bei juu ndio.maana linajaaga mabehewa mawili tuHakuna nauli ya 150.
Royal ni 120
Maboss si wanataka mwendoMaboss wanapukutika kama kumbikumbi kwa uzembe wa Madereva Ngumbaru?
Waongeze kuua matapeli. Tena hata hao wanaomuendesha huyo namba moja fanya kama hivi. Itapendeza kwa matapeli na mashetani hayaJuzi mmekatisha uhai wa Boss wa TANESCO Leo tena mmesababisha vifo vya maboss zetu kwa ajali Dakawa. Hali hii itaendelea mpaka lini?
Maboss nao wanachangia,kaa na hawa madereva utajua yanayowasibu,kulazimishwa kuendesha usiku,kulazimishwa kwenda spidi kwa visingizio vya kuwahi,kutanua ovyo kisa u-boss,acha wavune tu walichopanda.Madereva wa Serikali wanaendesha vibaya sana barabarani, Serikali inapaswa kutofumbia macho suala hili.