Mademu wa siku hizi ombaomba mnooo!!!

Mademu wa siku hizi ombaomba mnooo!!!

Status
Not open for further replies.
Hivi inakuwaje unakutana na demu ambaye sio mtu wako wala hakuwahi kuwa mtu wako ila mnafahamiana fresh tu... Lakini unakuta baada ya muda mrefu wa kutokuwasiliana siku ukijichenga tu ukampigia au ukamtumia sms badala ya jibu unalotarajia utasikia "nikopeshe laki na nusu nina shida nayo ntakurudishia!"... Au siku hiyo unaitwa "dear nina shida na elfu hamsini ya salon"... Sasa unabaki unashangaa mazoea hayo yameanzia wapi!!? Na kwanini mpaka ukimtafuta tu ndio anatangaza shida zake?? Mbona ukiwa kimya hakutafuti?? Girls u need to change... Shida zenu zisiwadhalilishe!! Mdau unasemaje kuhusu hili!!?


Hii ni kali kweli...huwa najiuliza, mtu kazaa na jamaa mwingine then anakupigia simu kukuomba hela za matumizi ya watoto wake. Jamani kina dada, why do this? Vitu vingine ni nyinyi wenyewe ndiyo mnaosababisha wanaume wawakimbie wala si marogo.
 
Unamwambia atafute mchumba kama hana maana cku hizi ukiwa kwenye uhusiano na msichana unakua mzazi wake.
 
Ndo maana indi wanaume waliandamana na mabango yao yameandikwa mwanaume siyo atm machine.
s
 
Hacheni kulialia vijana wa kiume, watunzeni dada zenu!
wakianza kutunzwa na Wachina mnalalamika kwelikweli!:A S 39:
 
kwani raha wewe hupati? kwa nini wewe usimpe mshiko huyo anayekuingizia dushelele? acha hizo mkuu

Kati ya kinu na mchi nani anaumia pale kitu kinapotwangwa?
Za kuambiwa changanya na zako.
Njoo afu usinipe mshiko...uone.
 
kufuatana kama kumbikumbi haifai. halafu gharama, wewe utabaki nyumbani kwa muda tu

heee....basi hutaenda popote baby maana Malafyale ataishia chalinze...ata vigwaza hafiki. Yaani niibiwe nikiwa naona?:frusty::A S-confused1::shocked::cell::A S angry::A S-coffee:
 
Last edited by a moderator:
Hapa anazungumzia ndo kwanza mmeanza mawasiliano hata week haijaisha ndo mizinga inaanza,si bora ukute hata umesha duu nae ,hata kufahamiana vizuri bado ashaanza mizinga

Demu kumjua siku ya pili tu anataka umnunulie simu mpya, halafu hapohapo hata kabla hujanunua simu kashaanza kukuchomekea habari za kumtengeneza nywele.

Hata kama ulikuwa na moyo wa kutoa kama Mama Theresa uzalendo utakushinda.
 
Demu kumjua siku ya pili tu anataka umnunulie simu mpya, halafu hapohapo hata kabla hujanunua simu kashaanza kukuchomekea habari za kumtengeneza nywele.

Hata kama ulikuwa na moyo wa kutoa kama Mama Theresa uzalendo utakushinda.

Mkuu Kiranga apa nilipo nina proforma ya Galaxy mpya, mtu hatujaonana wala kufahamiana vizuri..hatari sana hili tatizo ni kubwa kuliko tunavyofikiri, nadhani jamii yetu inabadilika haraka sana sana
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom