Mademu wa mjini... Aka, sioi mie!


M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
399
Likes
18
Points
35
Age
49
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
399 18 35
Bora nionekane mshamba. Demu wa town sioi mie! Hivi mnajua jamani wanawake wengi wa mjini mmepoteza mvuto wa kuolewa! Sababu nini mnajua? Mmepoteza sifa moja muhimu sana inayomvutia sana mwanaume ukiwa nayo, nayo ni AIBU. Hamna aibu tena. Demu wa kijijini ukimpiga songi anaandika chini kwadole gumba, mara aokote nyasi, aume kucha..., si nyie wa mjini macho makavu utadhani unaongea na njemba nyenzako. Halafu unajuta demu ana umbo bomba, amekula pamba za ukweli..., subiri kauli yake sasa, utazimia. Matusi ya nguoni ni lugha yake ya kawaida. Anatukana kwa kutaja viungo kwa majina yake tena hadharani! Aisee, mi mjini sioi, bora niitwe mshamba. Mjirekebishe bwn, mnaboa!
 
A

ayanda

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,342
Likes
218
Points
160
A

ayanda

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,342 218 160
Bora nionekane mshamba. Demu wa town sioi mie! Hivi mnajua jamani wanawake wengi wa mjini mmepoteza mvuto wa kuolewa! Sababu nini mnajua? Mmepoteza sifa moja muhimu sana inayomvutia sana mwanaume ukiwa nayo, nayo ni AIBU. Hamna aibu tena. Demu wa kijijini ukimpiga songi anaandika chini kwadole gumba, mara aokote nyasi, aume kucha..., si nyie wa mjini macho makavu utadhani unaongea na njemba nyenzako. Halafu unajuta demu ana umbo bomba, amekula pamba za ukweli..., subiri kauli yake sasa, utazimia. Matusi ya nguoni ni lugha yake ya kawaida. Anatukana kwa kutaja viungo kwa majina yake tena hadharani! Aisee, mi mjini sioi, bora niitwe mshamba. Mjirekebishe bwn, mnaboa!
haya bwana, kwani kuna aliomba aolewe na wewe maana hizo hasira du1

mh hebu niambie, uchaguzi ujao utagombea tena?
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Ha ha haa umenikumbusha ile nyimbo ya A.Y & Mwana F.A_usije mjini.
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
we kweli mshamba, kaoe tu shambani!!! Nani wa mjini cku izi utamdanganya sili,silali, sipumui,mapigo ya moyo yamesimama kwa ajili yako??? NENDA TU KATUFUTE HAO WACHORA CHINI!! Town tuachie sisi tu ndo tunawezana nao
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
we kweli mshamba, kaoe tu shambani!!! Nani wa mjini cku izi utamdanganya sili,silali, sipumui,mapigo ya moyo yamesimama kwa ajili yako??? NENDA TU KATUFUTE HAO WACHORA CHINI!! Town tuachie sisi tu ndo tunawezana nao
hahahaha,,......nimechekajeeee
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Bora nionekane mshamba. Demu wa town sioi mie! Hivi mnajua jamani wanawake wengi wa mjini mmepoteza mvuto wa kuolewa! Sababu nini mnajua? Mmepoteza sifa moja muhimu sana inayomvutia sana mwanaume ukiwa nayo, nayo ni AIBU. Hamna aibu tena. Demu wa kijijini ukimpiga songi anaandika chini kwadole gumba, mara aokote nyasi, aume kucha..., si nyie wa mjini macho makavu utadhani unaongea na njemba nyenzako. Halafu unajuta demu ana umbo bomba, amekula pamba za ukweli..., subiri kauli yake sasa, utazimia. Matusi ya nguoni ni lugha yake ya kawaida. Anatukana kwa kutaja viungo kwa majina yake tena hadharani! Aisee, mi mjini sioi, bora niitwe mshamba. Mjirekebishe bwn, mnaboa!
Wewe unatafuta mke kwenye disco na baani halafu unategemea nini.Lakini kama utaenda kutafuta mke nyumba za ibada utapata anayejiheshimu hata kama ni hapa hapa mjini.Halafu mimi huwa napenda msichana ambaye anaweza kukueleza waziwazi kuwa anakupenda hayo mambo ya kuona aibu, sijui kula nyasi, kuchora chini ni ya kizamani.Anaweza akawa anakula nyasi, anaona aibu, anachora chini kumbe ni kicheche.Kama kweli unataka mke muombe Mungu atakusaidia.
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
ha ha ha..+ nikinywa maji nakuona kwenye glasi..nimecheka sn
we kweli mshamba, kaoe tu shambani!!! Nani wa mjini cku izi utamdanganya sili,silali, sipumui,mapigo ya moyo yamesimama kwa ajili yako??? NENDA TU KATUFUTE HAO WACHORA CHINI!! Town tuachie sisi tu ndo tunawezana nao
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
umesema kweli, ila si aibu tu kaka itakayokufanya uoe binti wa kijijini, unaweza kuoa huyo mwenye aibu ukisha mleta mjini anakuwa mcharuko kuliko hata huyo wa mjini na aibu yote anaiacha mjini hukohuko! unadhani aibu hiyo ataendelea kuwa nayo daima?
Kwa upande wa matusi, kiukweli haipendezi aidha kwa mwanamke wala mwanaume kutukana. Na wewe mwenyewe unayedhani mwanamke mwenye aibu tena wa kijijini ndiye wa kuoa ukoje, una heshimika?

Ushauri wangu kwako, muombe Mungu akupe mke mwema, hata mjini wake wema wapo ila tulia na Mungu atakusaidia
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Sasa kama mtu unakuja na mashairi ambayo hayaeleweki katika kutongoza unadhani utaambulia kitu?

Jipange kijana, kumtongoza mwanamke sio kama kuendesha baiskeli kunahitaji mashairi yaliyoenda shule. Mambo ya sili silali bila kukuona yameshapitwa na wakati. Kwa style hiyo hata huku unapokimbilia kuolea utaambulia patupu.

BTW kama una muda wakutosha njoo kwenye course yangu ya kutongozea upate mashairi yaliyoenda shule sio lupiga blaaa blaaa nyingi huku ukitegemea mtu akung'atie kucha au aandike chini.
 
M

Matumbwela

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
117
Likes
70
Points
45
M

Matumbwela

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
117 70 45
Wengi wa hawa wanaoitwa wa mjini wametoka kijijini, huyo wa kijijini naye baadaye atageuka wa mjini... utaenda kuoa mwingine!!
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,025
Likes
3,886
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,025 3,886 280
Bora nionekane mshamba. Demu wa town sioi mie! Hivi mnajua jamani wanawake wengi wa mjini mmepoteza mvuto wa kuolewa! Sababu nini mnajua? Mmepoteza sifa moja muhimu sana inayomvutia sana mwanaume ukiwa nayo, nayo ni AIBU. Hamna aibu tena. Demu wa kijijini ukimpiga songi anaandika chini kwadole gumba, mara aokote nyasi, aume kucha..., si nyie wa mjini macho makavu utadhani unaongea na njemba nyenzako. Halafu unajuta demu ana umbo bomba, amekula pamba za ukweli..., subiri kauli yake sasa, utazimia. Matusi ya nguoni ni lugha yake ya kawaida. Anatukana kwa kutaja viungo kwa majina yake tena hadharani! Aisee, mi mjini sioi, bora niitwe mshamba. Mjirekebishe bwn, mnaboa!
[h=2]Mademu wa mjini... Aka, sioi mie! : Wewe mwenyewe demu halafu unataka kuoa demu. Wanaume huwa hawatumii neno " Aka". So ur thread is null and void[/h]
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
madem unamaanisha wanawake? huna adabu hawa mama zetu, wake zetu, shemegi zetu unaleta dharau....
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
152
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 152 160
Mla mla leo! Mla jana kala kiporo, na cha kesho hakiswii kibudu!! Nenda vijini kaoe, kila la kheri!
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Sasa kama unataka wenye aibu si unajua wanapatikana wapi shida ya nini?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,437
Likes
3,511
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,437 3,511 280
Mwanaume anayetumia neno " aka" huku kwetu tunamchanganya kwenye lile kundi la " Either".
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Huo mwandiko wa kichwa cha habari ni kama wa kike vilee.
ha haaaa, ina maana na sisi hatutaki kuolewa na "wa kike"?
una kesi wewe rafiki, jana umenilaza mlango wazi, lol!
hope mpo pouwa
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,011
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,011 280
Bora nionekane mshamba. Demu wa town sioi mie! Hivi mnajua jamani wanawake wengi wa mjini mmepoteza mvuto wa kuolewa! Sababu nini mnajua? Mmepoteza sifa moja muhimu sana inayomvutia sana mwanaume ukiwa nayo, nayo ni AIBU. Hamna aibu tena. Demu wa kijijini ukimpiga songi anaandika chini kwadole gumba, mara aokote nyasi, aume kucha..., si nyie wa mjini macho makavu utadhani unaongea na njemba nyenzako. Halafu unajuta demu ana umbo bomba, amekula pamba za ukweli..., subiri kauli yake sasa, utazimia. Matusi ya nguoni ni lugha yake ya kawaida. Anatukana kwa kutaja viungo kwa majina yake tena hadharani! Aisee, mi mjini sioi, bora niitwe mshamba. Mjirekebishe bwn, mnaboa!
kazi sana kubalisha watu kisa umepigwa kibuti na dada wa mjini ahaaa...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Wa mjini wakati unaongea anapapasa simu facebook,jf,sms!Wa kijijini ukiona amenza kukata vimajani na shingo inapinda pinda ujue umeshakubaliwa.Pia wa mjini Invoice huletwa mapema kabla hata hujakolea katika penzi.Pia hawachelewi kukwambia narudi kwetu usinibabaishe
 

Forum statistics

Threads 1,272,653
Members 490,095
Posts 30,456,201