Madame B>>>>Kwale msio mfahamu ni kwa hidhini yake!!

Madame B>>>>Kwale msio mfahamu ni kwa hidhini yake!!

Mzee wa Rula ngoma nzito hiyo.........kipimo chake siyo ubunge wala udiwani.......

Hadi uifikie ilipo ile .........., shughuli yake si mchezo........

Waweza kupata maumivu ya kifua kila Leo Utaweza kuifikia ...
 
Last edited by a moderator:
Mzee wa Rula ngoma nzito hiyo.........kipimo chake siyo ubunge wala udiwani.......

Hadi uifikie ilipo ile .........., shughuli yake si mchezo........

Kwa hiyo ni kama kuutaka urais kupitia chama cha upinzani??? Ukiona hivyo KOKUTONA ujue nami nipo vizuri kwa kampeni hadi kufika Ikulu teh tehe .
 
Last edited by a moderator:
ha haaa, mtu mzima mwenzangu kwani hata picha kuangalia macho yamezeeka?
hapo picha si ipo clear kabisa?
kuna idara ambazo ni sumaku kali sana kwa nyie viumbe.......
cc. Fidel80

Naona umeamua kuitendea dhambi fikra yangu makusudi pasipo ridhaa yangu FP best
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom