Madame B>>>>Kwale msio mfahamu ni kwa hidhini yake!!

Madame B>>>>Kwale msio mfahamu ni kwa hidhini yake!!

Kwani amelazwa hospital ipi na ward namba ngapi?

Huwezi kuwa vile na ukabaki mzima....

I am sure Madame B niliyemwona juzi hajafikia hapo..lol!!


Babu DC!!
ha haaaa, babu hiyo ndo mpango mzima......
hapo hakuna mtu kulalamika, idara muhimu zimekamilika, lol!
 
ha haaaa, babu hiyo ndo mpango mzima......
hapo hakuna mtu kulalamika, idara muhimu zimekamilika, lol!


Idara zipi tena mkubwa mwenzangu @FP?

Kwangu mimi...labda iwe ni picha ya kuchora...lol!!

Naomba niishie hapa...ila huyu ni mgonjwa.....muda si mrefu ataihiji kukimbizwa ICU!!


Babu DC!!
 
Babu DC kwani umeona anakanusha na hii ndo yeye origino na avata ya penguin katika key board inazimika kuanzia leo


Hata kama, najua atakuja kukanusha muda si mrefu...
mademe B haumwi bwana wewe...lol!!


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
what a woman! nitauza nyumba ya urithi hapo
 
Mlioenda Tanga mwezi wa 12 mnakumbuka ile siku Madame B alipoumia mguu? Alikuwa amevaa mavazi haya...inahitaji sitting allowance ya kutosha kupendeza kama yeye..
 
Last edited by a moderator:
Aiseeee kama ndiyo hivyo basi mimi natangaza kugombea ubunge kupitia jimbo lake rasmi na naomba kusiwe na mgombea mweza kwa hali yoyote ili niibuke mshindi wa bila kupigwa tehe tehe tehe.

Sipendi vijipu napenda manundu tehe tehe.
Mzee wa Rula ngoma nzito hiyo.........kipimo chake siyo ubunge wala udiwani.......

Hadi uifikie ilipo ile .........., shughuli yake si mchezo........
 
Last edited by a moderator:
Idara zipi tena mkubwa mwenzangu @FP?

Kwangu mimi...labda iwe ni picha ya kuchora...lol!!

Naomba niishie hapa...ila huyu ni mgonjwa.....muda si mrefu ataihiji kukimbizwa ICU!!


Babu DC!!
ha haaa, mtu mzima mwenzangu kwani hata picha kuangalia macho yamezeeka?
hapo picha si ipo clear kabisa?
kuna idara ambazo ni sumaku kali sana kwa nyie viumbe.......
cc. Fidel80
 
Last edited by a moderator:
KakaKiiza neno sahihi kwa kiswahili sanifu hapo ni " IDHINI" na sio "HIDHINI", hilo la pili nadhani ni la nyumbani Kanyigo!!

Umeniwahi mkuu,ajabu kiswahili kinawapa tabu sana waswahili
 
Back
Top Bottom