Madame B>>>>Kwale msio mfahamu ni kwa hidhini yake!!

Madame B>>>>Kwale msio mfahamu ni kwa hidhini yake!!

Madame B. KakaKiiza anakuhitaji uje huku u-verifya picha yako. Kama ni kweli basi kalio haswa unalo!!! Kwa Tanzania ninaamini shingo nyingi za wanaume zitakuwa zina piopi kwa kuteguka shingo kukutizama!!! Ha ha ha!!
 
Kwani amelazwa hospital ipi na ward namba ngapi?

Huwezi kuwa vile na ukabaki mzima....

I am sure Madame B niliyemwona juzi hajafikia hapo..lol!!


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Kwani amelazwa hospital ipi na ward namba ngapi?

Huwezi kuwa vile na ukabaki mzima....

I am sure Madame B niliyemwona juzi hajafikia hapo..lol!!


Babu DC!!
Babu DC kwani umeona anakanusha na hii ndo yeye origino na avata ya penguin katika key board inazimika kuanzia leo
 
Back
Top Bottom