Hata "like"hupate kwa maneno haya hasa watu jeifu!mh!!hayaaa nachema chacha.........
Apataye mke apata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana... (Mit 19:22). Unywe maji ya birika lako mwenyewe, na maji yenye kububujika katika kisima chako...(Mit 5:15)
best najua huu ndo ugonjwa wako nikaona usipitwe hivi hivi,
nisingekushtua nisingekutendea haki best
Umeniwahi mkuu,ajabu kiswahili kinawapa tabu sana waswahili
Mkuu wanapiga picha kwa kutumia Kamera bhana.Hivi kwa nini wadada huwa wanapiga picha kwa nyuma??
Mkuu wanapiga picha kwa kutumia Kamera bhana.
Hata "like"hupate kwa maneno haya hasa watu jeifu!mh!!
Bila kitanda cha mninga hapo ndani hakitaendelea kitu!
Hapo sawa, unajua hiyo ndiyo sehemu pekee yenye mvuto wa kwanza, hiyo ya mbele utaijua wakati ukifika.Yap nafahamu...lakini kwa nini sehemu lengwa kwenye taswira mnato huwa ni sehemu ya nyuma ya mwili?
Mkuu nafikiri cha chuma ndiyo sahihi zaidi, baada ya hapo ni mbio za sakafuni.Bila kitanda cha mninga hapo ndani hakitaendelea kitu!
View attachment 91042
Kanipa hidhini niweke hii picha yake origino!
Hivi kwa nini wadada huwa wanapiga picha kwa nyuma??
View attachment 91042
Kanipa hidhini niweke hii picha yake origino!
View attachment 91042
Kanipa hidhini niweke hii picha yake origino!