Hii mbege kama ya kwa pepa kama sjakosea
serengeti lager,ila sina uhakika zaidi me kuna mzee mmoja wa mtaani ana kisukari ila anazikamua serengeti lager balaa.Sijajibiwa hili swali jamani.
Mkoa gani?Hii mbege kama ya kwa pepa kama sjakosea
Arusha hiyoMkoa gani?
Sijui kama panaitwa hivyo. Ni kwa mrefu mbele kidogo ya Cet gardenArusha hiyo
Sijui kama panaitwa hivyo. Ni kwa mrefu mbele kidogo ya Cet garden
Ya kwa baltazary iko poa sana piaOhoo hiyo ni tofauti ila town nzima ni kwa mawala/burka/kwa baltazary na kwa pepa ungalimited hakuna mbege kama hiyo sehem nyongine labda moshi
kumbe unapajua!!!?[emoji106]tuko pamojaYa kwa baltazary iko poa sana pia
Yeah mdau sanakumbe unapajua!!!?[emoji106]tuko pamoja
My dear,unatumia mbege?Ya kwa baltazary iko poa sana pia
[emoji23][emoji23][emoji23]
Basi we ni steka kama Mrangi maana nae inaonekana hii nchi katembea mnoYeah
Yes dear, wewe?My dear,unatumia mbege?