Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nasikia mdau mwenzetu/mlipa kodi maarufu , Mkuu Pierre 'konki' liquid ,kaitwa wa Hovyo Hovyo ,hivi watu wanajua kuwa Salary zao tunazichangia kwa kiasi gani?

MTC | 101| [emoji769]
Wanywaji tunaitwa watu wa hovyo
Ile ni dharau muda si mrefu ntakuwa bonga bar na fr msemaji wa mahali fulani ntamchokonowa maana naye mnywaji mwenzetu....ngj ntapata maneno 2,3 toka kwake pia

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha, bonga bar kinondoni,bar ya kishua hii
nilikua nakunywa pale na msemaji wa zamani wa luthuli , Jirani na pale uhuru peak na Jacaranda
Wanywaji tunaitwa watu wa hivyo
Ile ni dharau muda si mrefu ntakuwa bonga bar na fr msemaji wa mahali fulani ntamchokonowa maana naye mnywaji mwenzetu....ngj ntapata maneno 2,3 toka kwake pia

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app

MTC | 101| [emoji769]
 
Jaguar jaguar
20190401_192726.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom