Tojo
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,810
- 3,087
Nilimaanisha K Vant. Pole kwa mawazo mchanyato!Yaani unamwambia mwanamke sehemu kuwa kuna K za kutosha...[emoji23][emoji23][emoji23]..nadhani ulijua ni mzee baba
United Fan
View attachment 1020701
Maisha bila pombe yafaa nini??nipo na demi kitaani...mchana kweupeeee[emoji28][emoji28]
Hahahaha, hamjambo warembo wa JF na walipa kodi wakudumu
MTC | 101| [emoji769]
Kinywaji kimeisha mkuu, unaachaje kusapoti warembo?Hahahaha, hamjambo warembo wa JF na walipa kodi wakudumu
MTC | 101| [emoji769]
😅😅😅Kinywaji kimeisha mkuu, unaachaje kusapoti warembo?
Kinywaji kimeisha mkuu, unaachaje kusapoti warembo?
Hahahaha, hamjambo warembo wa JF na walipa kodi wakudumu
MTC | 101| [emoji769]
hatujambo mkurugendhi...karibu tulipe kodi
Ningoje nini acha ubahili basHahahaha ngoja kwanza
MTC | 101| [emoji769]
Mlevi yupo radhi akununulie pombe lkn kukupa pesa ni shida[emoji28][emoji28][emoji28]
Ningoje nini acha ubahili bas
😅😅ww ni mlevi?Mlevi yupo radhi akununulie pombe lkn kukupa pesa ni shida
Mlevi yupo radhi akununulie pombe lkn kukupa pesa ni shida
Mnywaji[emoji28][emoji28]ww ni mlevi?
thawaMnywaji
View attachment 1020701
Maisha bila pombe yafaa nini??nipo na demi kitaani...mchana kweupeeee[emoji28][emoji28]