Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nko uswaziii mitaa ya kina babu na kaka voda ,napiga bia kna mhuni mmja sjui kafumania wapi hela ndy kanitia hku

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha kama uko mitaa ya kina babu wa kitaa, msalimie mshkaji wangu mmoja anaita chris abutto, mwambie obbote anamsalimia anakaa hapo kwa kina babu maeneo yangu sana ya kutulia huko kuingia studio mara moja moja kabla producer abba hajahama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee baba nmepamic mekuz ila yule manager bado Nna mashka naye
Usiku Tulikutana naye ile bill waliyotaka chomeka msala walimwamishia yule dada mhudumu!
Tukambana yule Mwanaume aliyetuhudumia alafu alikuwa kona mpk jamaa akaelewa na hawakumkata yule mhudumu hela maana msala ulimwengu kia
Bar kna michezo hyo sana ukizubaaa si uliona watu mezani tulivyokuwa makini tulivyokuwa tunakokotoa kwenye maisha haitakiwi uwe mtu wa ku kubali jambo kirahisi

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee baba nmepamic mekuz ila yule manager bado Nna mashka naye
Usiku Tulikutana naye ile bill waliyotaka chomeka msala walimwamishia yule dada mhudumu!
Tukambana yule Mwanaume aliyetuhudumia alafu alikuwa kona mpk jamaa akaelewa na hawakumkata yule mhudumu hela maana msala ulimwengu kia
Bar kna michezo hyo sana ukizubaaa si uliona watu mezani tulivyokuwa makini tulivyokuwa tunakokotoa kwenye maisha haitakiwi uwe mtu wa ku kubali jambo kirahisi

Ova
ni kweli katibu, na mimi nilisahau kulipa ile bia yangu moja ila nita wapelekea sitaki laana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
..
04c9cf818f558d3f126a78096d1a0b6c.jpg
Onhoooo hatariii

Sent using Jamii Forums mobile app
Soma hiyoooooooo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom