Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Hata raha ya bia inakwesha kila mara mikono inakuwa busy badala ya mikono kuwa busy kupeleka glass kinywani [emoji16][emoji16][emoji16]
Hii dawa kiboko
We hushangai watu tunakesha nje mpk alfajiri jeuri ya hii dawa[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ova
 
Hata raha ya bia inakwesha kila mara mikono inakuwa busy badala ya mikono kuwa busy kupeleka glass kinywani [emoji16][emoji16][emoji16]
Biaaaa kama uione vile kmbe unaiskilizia
[emoji23] [emoji23] vp ushalala

Ovq
20181122_201601.jpg
 
Jamani konyagi badilisheni Ile chupa yenu angalau iwe Kama k-vant japo ciipendi
Yan mkibadilisha chupa iwe na muonekano mzurii yan naacha kunywa had maji ni konyagi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom