ChickMagnet
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 2,708
- 3,576
niko site mapema sana namsubiri mnyama š¦
Upo sehemu gnKuna mwanachama yeyote aliyepo Tanga tusmwagilie moyo
Upo sehemu gn
SIMBA leo katuheshimisha[emoji419][emoji173][emoji375][emoji419][emoji173]Mdogo Mdogo kabla ya match ya simba
SIMBA leo katuheshimisha[emoji419][emoji173][emoji375][emoji419][emoji173]
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwezi kuamini najidunga na vismart na energy [emoji23] na mtindi [emoji23]View attachment 2787707
Yatupasa kusherehekea
Huwezi kuamini najidunga na vismart na energy [emoji23] na mtindi [emoji23]View attachment 2787713View attachment 2787714
Sent using Jamii Forums mobile app
Sikuwa na mbadala.. Ila visungura tena[emoji1544][emoji1544][emoji1544]ninekoma mimi [emoji23]Mkuu ndo umeona unywe visungura na mtindi[emoji1316][emoji1316]
Sikuwa na mbadala.. Ila visungura tena[emoji1544][emoji1544][emoji1544]ninekoma mimi [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kama balimi tuWakuu nataka kujaribu heineken vipi ladha yake???
Niliibiwa Simu na wahudumu. Sina ham na hiyo sehemBar ya kaveso kinyerez imebadilika sana
Heineken ni lite beer kama Serengeti Lite na castle lite wanakunywa kina mama, mwanaume unatakiwa kuteremka na beer ambazo ni strong kama B A L I M I na Safari.Wakuu nataka kujaribu heineken vipi ladha yake???
Wakati naingia ulevini Nilianza na Safari kwahyo nazielewa...Heineken ni lite beer kama Serengeti Lite na castle lite wanakunywa kina mama, mwanaume unatakiwa kuteremka na beer ambazo ni strong kama B A L I M I na Safari.
Tag location mkuuKuna mwanachama yeyote aliyepo Tanga tusmwagilie moyo