ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 24,996
- 61,230
Kili
.....Hiyo Colabo ya nguvu Man!
Samahani, utofauti wake poje bwana mwenyekiti? Ni taste yake au?Kuna utofauti kidogo
Kila picha unayoiwekaga humu mimi huwa naangalia kwa mbaali saana
Kweli asee ukiangalia kwa mbaaali utaona yule baba na balakoa yake anavyomburuts mtoto huku mtoto akishanga hii safari ilivyo mpwita mpwita.
Hahaa kila nikiona kb unanikumbusha mengiNi Pale Opposite na Ile Ķb, Ambapo Sìtaki hata Ķupakùmbuka?
Ni Uonevu wa DhahiriDah tushamkosa mwenzetu Sijui atapata wap tena pesa ya kukutania ubandaView attachment 2050302
Dah very SorryDah tushamkosa mwenzetu Sijui atapata wap tena pesa ya kukutania ubandaView attachment 2050302
Lete location nzuri. Nina hamu ya massage na happy ending
Tupo wengiLete location nzuri. Nina hamu ya massage na happy ending