Kwam bado mnaendelea kulewa tu? Corona haina nguvu kwenu sio.
kulewa ndio kupata corona? Nijuavyo mimi ni mikusanyiko ndio hatari, Halafu siku hizi ukienda bar Mlangoni wameweka ndoo ya Maji na mhudumu wa kulzimisha watu wanawe mikono
Tungepumzika kwa muda kidgo kupisha corona au kiu itatuua nayo?kulewa ndio kupata corona? Nijuavyo mimi ni mikusanyiko ndio hatari, Halafu siku hizi ukienda bar Mlangoni wameweka ndoo ya Maji na mhudumu wa kulzimisha watu wanawe mikono
Si bora huyo aliyekumbuka kuvaa hata malapa? Kuna wanaosahau kuvaa viatu wanatembelea vya kulalia
Hapo hapo mkuuC hapa karibu na AIRTEL kuna nyama choma konki sana au
K vant
Epuka Mapenzi! Eneo la Kazi, You Will Thank me Later! Hawa Viumbe Shida Sana!
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah, tunakumbuka usiku km huu hali tete ilikuaMass killings
Jr[emoji769]
Walipa Kodi mpo!?View attachment 1413256
Ile mbuzi hatar sana aisee