data
JF-Expert Member
- Apr 9, 2011
- 26,942
- 23,893
Jr[emoji769]
mnhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!
Jr[emoji769]
UTUKOME SEMA NI HARAMU KWAKOPombe ni haramu na ilaaniwe kwa nguvu zote ktk jina la Yesu kristo! Wote tuseme amen
Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee bado uko KLA?Dah wapi hii? Naweza kupata carton 3 mkuu?
Jr[emoji769]
Habar wazalendo wenzangu humu ndani.
Mi niko bar moja hapa bush kwetu. Ila, nmekaukiwa gambe dzain ili kufikia lengo langu. Vip, huwa hakuna namna waungwana wanaeza fanya mpango kumbust mtu kama mimi hata bia mbili walau tukaonana PM?
Natanguliza samahani waungwana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana. Nilifikiri badi uko huko kuna kamzigo kangu nilikasahauHapana kaka nimegeuza niko Pwani tayari but extremely tired
Jr[emoji769]
Hahah Iringa moja hiyo mkuu, ngoja tuone uwezekano.Dah wapi hii? Naweza kupata carton 3 mkuu?
Jr[emoji769]
Dah! Nilipata bahat mdau mmoja kama zali alijichanga ikawa mupe muruke!!Hahahaa pole sana mdau hebu tuwasiliane
Jr[emoji769]
Dah! Nilipata bahat mdau mmoja kama zali alijichanga ikawa mupe muruke!!
Mambo yalienda sawia ndo maana ckurudi mzee. Hahaaaaaa!
Sent using Jamii Forums mobile app
C hapa karibu na AIRTEL kuna nyama choma konki sana au