Mada Maalum ya Madereva: Changamoto, Uzoefu, Vituko na Connections

Mada Maalum ya Madereva: Changamoto, Uzoefu, Vituko na Connections

IMG-20250629-WA0012.jpg
 
 
 
 
Before you buy tires for your car, you must know this information
The most important of which is the production date (year and week) and also the speed that the car tire can handle, as:
The letter L means the maximum speed that the wheel can handle is 120 km.
The letter M means 130 km.
The letter N means 140 km.
The letter P means 160 km.
The letter Q means 170 km.
The letter R means 180 km.
The letter H means that the wheel can handle more than 200 km.
The letter V means 240 km.
The number (2923) in the picture means that the wheel was manufactured in the 29th week of 2023.
Finally, the production date of the new tire must be the date of its production in the same year.
View attachment 3170123
Hii ndio naijua Leo
 
Jeshi la Ulinzi la Rwanda (RDF) limesema ndege yao ndogo ya kijeshi isiyokuwa na rubani "Drone' imeanguka siku ya Jumanne, na kuwajeruhi watu watatu katika eneo la magharibi mwa nchi.

Taarifa ya RDF ilisema kuwa "hali mbaya ya hewa" ilisababisha ndege hiyo isiyo na rubani kuanguka njiani katika wilaya ya Rutsiro.

RDF ilisema, waliojeruhiwa ni wanafunzi watatu "waliokuwa wakirejea nyumbani kutoka shule" ambapo wawili walipelekwa katika Kituo cha Afya cha Kivumu kwa matibabu, huku wa tatu akipelekwa katika Hospitali ya Murunda.

Kwa mujibu wa mtandao wa jeshi la Rwanda inaripoti kuwa mnamo Julai 2016, maafisa wa usalama walianza mafunzo ya matumizi ya ndege zisizo na rubani katika anga ya Rwanda.

RDF inasema inatoa huduma kwa familia za watoto waliojeruhiwa katika tukio hilo.
 
 
HAKUNA POPOTE KWENYE SHERIA PANAPOMLAZIMISHA DEREVA ALIYEKUGONGA, KUKUUGUZA. WEE JITIBIE HALAFU KADAI BIMA.
 
Video maarufu inayosambaa mtandaoni inaonyesha msongamano mkubwa wa magari uliyoenea kwa umbali wa kilomita kadhaa barabarani, ambapo taa nyekundu za magari zinafanana na bahari inayong’aa — taswira ambayo hakuna dereva angependa kuipitia.

Video hiyo iliyorekodiwa kwa kutumia drone inaonyesha maelfu ya magari yakiwa yamepangana kwa ukaribu sana. Kwa mujibu wa maandishi yaliyofuatana na video hiyo, ilipigwa nchini China wakati watu walipokuwa wakirudi makwao baada ya likizo ya siku nane ya Golden Week. Watazamaji wengi walitania wakisema hata msongamano wa magari maarufu wa Gurgaon na Delhi hauwezi kulinganishwa na huu. Kutokana na wingi wa watu waliokuwa wakirejea kutoka likizoni, upande mmoja wa barabara ulikuwa umejaa magari yasiyotembea kwa umbali mrefu, huku upande wa pili ukiwa karibu tupu.

Golden Week ni nini?

Golden Week nchini China ni likizo ya kitaifa inayounganisha sherehe kadhaa, hasa Siku ya Taifa na Sherehe ya Mid-Autumn. Kwa kawaida huanza Oktoba 1 hadi Oktoba 8, ikiwapa wananchi muda mrefu wa kupumzika, kusafiri, kutembelea familia, na kwenda likizoni.

Kwa kuwa mamilioni ya watu husafiri wakati huu, misongamano mikubwa ya magari kama ile iliyoonekana kwenye video imekuwa jambo la kawaida wakati watu wanaporejea makwao kwa wakati mmoja.

Video: mikechinavlog_2
 
Back
Top Bottom