Madereva wajitafakari

Madereva wajitafakari

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,030
Reaction score
831
Ukitoa madai yao MADEREVA wamezingua wamechukua nauli za ABIRIA wakijua HAMNA SAFARI huu ni UTAPELI, huko njiani wanazuia hadi magari ya wagonjwa YASIPITE kwa kupack magari yao na kuweka magogo barabarani hii si SAWA hudai HAKI kwa kunyima HAKI wengine. POLISI WACHUKUE HATUA KALI
 
Sidhani kam a ni kweli madereva ndio huwa wanachukua nauli.
 
Yaani mimi nimeenda hadi stendi nimerudi na mabegi yangu nyumbani
 
Mambo mengine hakuna haja ya milio sahivi kila mtu abebe msalaba wake.Kama kuna mtu kaonewa inabidi ajue haki yake haipatikani kizembe.
 
Back
Top Bottom