Machinga wa mwanza, marufuku kuonekana barabarani jumatatu

Machinga wa mwanza, marufuku kuonekana barabarani jumatatu

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Posts
12,333
Reaction score
5,315
wasalaam wana JF,
Kuna gari la jiji linapita mitaani kuwatangazia machinga kuwa ifikapo jumatatu 27/5/2013 machinga hawaruhusiwi kuonekana sehemu zisizoruhusiwa na wenye maduka hawataruhusiwa kupanga vitu nje ya maduka yao.
najiuliza na machinga waliojenga vibanda makoroboi wataguswa??
nawasilisha
 
Wanataka machafuko tena....naona kaamua ili wachina kupitia Riz1 watuuzie mabomu ya machozi
 
tunataka tuhamishe attention yenu ya gas mtwara.tunataka kuanza ujenzi
 
wasalaam wana JF,
Kuna gari la jiji linapita mitaani kuwatangazia machinga kuwa ifikapo jumatatu 27/5/2013 machinga hawaruhusiwi kuonekana sehemu zisizoruhusiwa na wenye maduka hawataruhusiwa kupanga vitu nje ya maduka yao.
najiuliza na machinga waliojenga vibanda makoroboi wataguswa??
nawasilisha

mpigie simu mkurugenzi wa jiji la mwanza upate ufafanuzi.
 
wasalaam wana JF,
Kuna gari la jiji linapita mitaani kuwatangazia machinga kuwa ifikapo jumatatu 27/5/2013 machinga hawaruhusiwi kuonekana sehemu zisizoruhusiwa na wenye maduka hawataruhusiwa kupanga vitu nje ya maduka yao.
najiuliza na machinga waliojenga vibanda makoroboi wataguswa??
nawasilisha

itakuwa ivyo na nadhani ndio muda wo muafaka wamachinga kusogea pale eneo la kiloleli kwaajili ya kufanya biashara zao maana kilichokuwa kinawakwamisha zaidi ni barabara ya kufika pale wao pamoja na wateja wao,ukizingatia hiyo barabara inawaunganisha watu wote wa hizi wilaya mbili Ilemela na Nyamagana
 
wasalaam wana JF,
Kuna gari la jiji linapita mitaani kuwatangazia machinga kuwa ifikapo jumatatu 27/5/2013 machinga hawaruhusiwi kuonekana sehemu zisizoruhusiwa na wenye maduka hawataruhusiwa kupanga vitu nje ya maduka yao.
najiuliza na machinga waliojenga vibanda makoroboi wataguswa??
nawasilisha

El alishasema machinga ni time boom!
 
Huyu mkurugenzi ni mgeni hapa mza aulize kabwe vurugu za mza kabla hajaanza kuwasha moto na machinga. Ni vizuri awataarifu wanajeshi kuuzima moto, maana polisi hawauwezi kuuzima.
 
El alishasema machinga ni time boom!
Katika hali kama hii na wasiwasi na Wakuu wa Wilaya na Wakurugenzi wanatafuta kuchinjwa na vijana waliokwisha kata tamaa na hawana cha kupoteza kama mafisadi wenye majumba,meli na migodi ya gesi ya Mtwara
 
Hivi Machinga wapo Arusha, iringa na Mwanza tu? huko kwingine hawapo?

Just thinking loud.
 
Jamani, kweli kama vile tumelaaniwa.
Tunahamaki hata kabla ya kinachotakiwa kutuhamakisha hakijatokea.
 
Yani watanzania sijui siasa zinatuharibu au nini sijui ..hata hatueleweki tuna taka nini..kwa hiyo mnaona ni haki kufanya biashara barabara sehemu zisizo rasmi kwa biashara ???... Kwani si kuna maeneo yametengwa kwa biashara ndiko wanapaswa kwenda fanya... Hakuna nchi isiyokuwa na taratibu na mipango miji.....
 
Lazima iwepo sehemu ya kuanzia, kwani nyumba huwa inaanza kama tofali moja au inasimama tu kama mti?

kama ni mahali pa kuanzia

walianza na Dar enzi hizooooo je walijifunza nini?
Kama model ya kwanza haikufanya kazi je mbona Iringa, Mbeya, Mwanza na Arusha model (kama zilikua pilot)
hazijafanya kazi je kwa nini wanafikiri ya sasa itafanya kazi Mwanza?

Lakini mbona mikoa mingine haiguswi?
 
Yani watanzania sijui siasa zinatuharibu au nini sijui ..hata hatueleweki tuna taka nini..kwa hiyo mnaona ni haki kufanya biashara barabara sehemu zisizo rasmi kwa biashara ???... Kwani si kuna maeneo yametengwa kwa biashara ndiko wanapaswa kwenda fanya... Hakuna nchi isiyokuwa na taratibu na mipango miji.....

wewe mipango miji unaijua? mkoa gani Tanzania unamipango miji kwa uelewa wako na elimu yako? kila kitu bongo kiposhagalabagala, sehemu ya makazi vinajengwa viwanda, barabarani wanapitisha umeme, sehemu za wazi wanajenga beach, sehemu ya umeme wanaweka maji, hapo kunampango mji upi? au hujamwelewa mleta maada
 
Labda sasa hivi wamejifunza, unajuaje?

Nitahamaki wakinihamakisha

Sasa naomba niwe mtizamaji kwanza

kama ni mahali pa kuanzia

walianza na Dar enzi hizooooo je walijifunza nini?
Kama model ya kwanza haikufanya kazi je mbona Iringa, Mbeya, Mwanza na Arusha model (kama zilikua pilot)
hazijafanya kazi je kwa nini wanafikiri ya sasa itafanya kazi Mwanza?

Lakini mbona mikoa mingine haiguswi?
 
Back
Top Bottom