Machinga wa mwanza, marufuku kuonekana barabarani jumatatu

Machinga wa mwanza, marufuku kuonekana barabarani jumatatu

Upinzani ukiingia madarakani tutapanga buashara zetu mpaka ikulu

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Hawa watu ndio kusema wametia pamba kwenye ubongo?
Tusitarajie lolote jema toka kwa watu hawa. Kudhani kwamba iko siku watatenda haki ni sawa na kudhani kuwa iko siku Shetani ataongoka. Dawa ya Shetani ni kummaliza. Hawa watu ni wa kuwamaliza kupitia sanduku la kura au njia yoyote inayompendeza Mungu!
 
Back
Top Bottom