Mabro na swali

Mabro na swali

Ishu zingine ndogo ndogo kama hizi mnaletaje hapa jukwaani?

Kama dogo anamuda wa kukaa jikoni na shemeji yake huyo bro akodishe fremu mtaa wa mbali huko dogo awe anashinda anauza maziwa na mboga mboga huko

Akitoka huko anarudi kachoka na atamkuta bro naye kesha rudi
 
Ishu zingine ndogo ndogo kama hizi mnaletaje hapa jukwaani?

Kama dogo anamuda wa kukaa jikoni na shemeji yake huyo bro akodishe fremu mtaa wa mbali huko dogo awe anashinda anauza maziwa na mboga mboga huko


Akitoka huko anarudi kachoka na atamkuta bro naye kesha rudi

Hakika
 
Back
Top Bottom