Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Unanikumbusha ile sakata ya uwanja wa Pazi wakati uko Gymkhana, halafu ndio Sheraton wanautaka kujenga hoteli ambayo sasa ndio Serena, pia ilikuwa Movenpick
Wazee wa Pazi wakafungua kesi ya kupinga, Sheraton akawaambia atawajengea uwanja mpya ndio wa Oilers sasa kule Ocean road, Pazi wakakataa, baadae wanashangaa Kocha wa Abdallah Kange? kumbe alivuta mkwanja kutoka Sheraton akaenda kuanzisha Oilers...
Ndio Mzee Malay kwa kuwa alikuwa mmoja wa Directors wa Tanesco ndio akaukarabati ule uwanja na Pazi wakahamia kule....
Kule sasa ocean road kwenye huo uwanja karibia na agha khan...ndiko kulikonipatia wife.....nadhani Oilers walikua wanafanya mazoezi weekend...
 
Kama Regina Mengi unamuita sister bhasi unastahili shkamoo yangu bila pingamizi mkuu maana yule kwangu ni shangazi 😁😁

Pia nikisikiliza story za Dar ya zamani inaonekana mji ulikuwa mdogo na watu wachache sana lakini pia ni enzi ambazo mtu kuwa high school ilikuwa big deal ndio maana watu wenye influence, walikuwa na shule na exposure

Siku hizi O'level na high school ni kama zipo zipo tu kwenye codes za mjini, wengi ni wale wa street smart au universities ndio wanadomineti

Pia nimeamini maneno ya bro mrangi , tafsiri ya mtoto wa mjini wa enzi hizo na sasa ni tofauti kabisa
Yeah regina ni sista na braza mrangi ndio mabraza mayanki enzi hizo...
Tafsiri imebadilika hasa kuhusu watoto wa mjini
 
Enzi hiyo Sugu ndiyo anaingia mjini kakaribishwa na "Dar Young Mob".
Nimesikiliza interview ya Sugu EFM Radio akizungumzia hao 'Dar Young Mob' wakati anaingia kwenye mashindano ya Yo Rap Bonanza.

Alisema alilazimika kuwa sehemu ya kundi ili kushiriki mashindano wakajiandikidha kama 2Proud & Dar Young Mob.
 
Hii imenirudisha 1994 Don Bosco, Upanga kulikuwa na wana wa Azania walipanda jukwaani kama sijasahau walikuwa wanajiita W.W.A. (Wagumu Weusi Asilia) wana walirap kwa vina, ujuzi na ujumbe wa nguvu Sana wakawatoa kaptura za jeshi relini (Tambaza), kwa tafrani lililotokea concert liliishia hapo....
Hiyo early 90,s pale don bosco upanga.....tulikua tunashinda kule nyuma kwenye mabafu kuoga.....katika mabomba ya mvua 🤣🤣🤣 utoto bhana
W.W.A walikua madogo wa temeke wale.....kama sijapoteza kumbukumbu
 
Nimesikiliza interview ya Sugu EFM Radio akizungumzia hao 'Dar Young Mob' wakati anaingia kwenye mashindano ya Yo Rap Bonanza.

Alisema alilazimika kuwa sehemu ya kundi ili kushiriki mashindano wakajiandikidha kama 2Proud & Dar Young Mob.
Yeah. Nilikuwepo siku hizo. Hao wote wana, mpaka wale watoto wa Temeke GWM, toka siku hizo ingawa wengine hatujaonana miaka kibao.

Sugu tulikuwa naye sana alivyokuja New York City kwenye projects zake, kabla hajarudi Bongo alivyoitwa na Mbowe kugombea ubunge.
 
Miaka inaenda na kusema kweli kuna nyakati namiss sana kampani za mabraza zetu.......
Ndio maana nikaleta uzi kuwahusu.....
Sema nazingatia privacy ndio maana nimeweka picha chache za mabraza na masisita wa zamani...
Le mtu,z alikua bonge la braza afu baharia mtafutaji TUSIMSAHAU...
Kuna yule braza bishoo babake na dully sykes....TUSIMSAHAU
Kuna braza Zoro babake na banana...bishoo toka hatujazaliwa 🤣🤣🤣!!!!!!TUSIMSAHAU
Lisiti ni ndeefu.......na kumbukumbu zinapotea almost 30 something years now.
 
Yeah. Nilikuwepo siju hizo. Hao wote wana, mpakanwale watoto wa Temeke GWM, toka siku hizo ingawa wengine hatujaonana miaka kibao.

Sugu tulikuwa naye sana alivyokuja New Yor City kwenye projects zake, kabla hajarudi Bongo alivyoitwa na Mbowe kugombea ubunge.
Bro nikiipata ile video ya mwanzo ya KU nakutumia ujione...🤣🤣😂😂.....nadhani utakumbuka mbali sana.
 
Miaka inaenda na kusema kweli kuna nyakati namiss sana kampani za mabraza zetu.......
Ndio maana nikaleta uzi kuwahusu.....
Sema nazingatia privacy ndio maana nimeweka picha chache za mabraza na masisita wa zamani...
Le mtu,z alikua bonge la braza afu baharia mtafutaji TUSIMSAHAU...
Kuna yule braza bishoo babake na dully sykes....TUSIMSAHAU
Kuna braza Zoro babake na banana...bishoo toka hatujazaliwa [emoji1787][emoji1787][emoji1787]!!!!!!TUSIMSAHAU
Lisiti ni ndeefu.......na kumbukumbu zinapotea almost 30 something years now.

Kwa hiyo mkuu Mzee Zorro ni braza kwako, Mzee Sykes ni braza pia kwako. Heshima kwako faza[emoji122]
 
Ngoma ilipigwa tanchi yote,wakahamia Tukuyu Rungwe huko wengine kipoke kiwira,
Mi wakakuta nishaweka kambi.
Ndio ile ikawa mkitaka mali mtaipata shambani😁.
Nilikua nazama nao kitaa bush kwa bibi huko.
Watakula ndumu mpaka watapike.
Jpili nawatimua warudi kusoma hao kwao shule😂😂😂
J3 naenda jioni kuuza Big G,karanga ,pipi mpirani kumbe jamaa nawapoza tu wana mawenge balaa ya ganja weekend.
Kadem kangu kalikua kanaitwa Ruth Kidowezi.
Aisee hako ndo kalifanya nikaenda kule,
Ila nilikua mjasiriamali sikua mwanafunzi.
Duh, nimekumbuka mbali sana! Nipo Drs la pili au la tatu Forodhani, bro alipelekwa Rungwe
 
Kwa hiyo mkuu Mzee Zorro ni braza kwako, Mzee Sykes ni braza pia kwako. Heshima kwako faza[emoji122]
Sykes alikua hataki kuitwa dingi...bali braza afu yupo serious...🤣🤣😂
Zorro alikua mdingi....ila alijiweka kama braza na tulizoea hivyo....!!!
Lakini kiumri wale ni mafaza zetu kabisa
 
Back
Top Bottom