Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Mabraza wa enzi hizo Dar kumbukumbu zangu

Yeah nimekumbuka...atakua sista regina na boy friend wake Patrick mcheza basket kwenye ile timu ya mzee yule white Malay aliekua anawapa ajira vijana kule posta kwenye kampuni yake .....Regina na Patrick walikua wanacheza basket pamoja sometimesView attachment 2856391!!!
Braza Iddi hv yupo tz kweli au nae upo nae ughaibuni???
Timu ya Pazi hii, kipindi walienda US
Unamjua huyu? wa Kinshasa mwenzako, alikuwa anakaa oppo na muhimbili p/r

1703854534036.png
 
Yeah nimekumbuka...atakua sista regina na boy friend wake Patrick mcheza basket kwenye ile timu ya mzee yule white Malay aliekua anawapa ajira vijana kule posta kwenye kampuni yake .....Regina na Patrick walikua wanacheza basket pamoja sometimesView attachment 2856391!!!
Braza Iddi hv yupo tz kweli au nae upo nae ughaibuni???
Pazi Tanesco pale ...Patrick nyembera play maker. Paul a.k.a kubwa...shabani kazumba ..Kazadi ...list Iendelee
 
Timu ya Pazi hii, kipindi walienda US
Unamjua huyu? wa Kinshasa mwenzako, alikuwa anakaa oppo na muhimbili p/r

View attachment 2856638
Kwenye basket ..uwanja wa taifa wa ndani maarufu Indoor ...Vijana vs Pazi
Oilers vs jkt ...RBA ilikua full mzuka watoto wote wa kishua unawakuta huko...pick up , datsun za kubebea majani ya ng'ombe tunatimba nayo uwanjani
 
Pazi Tanesco pale ...Patrick nyembera play maker. Paul a.k.a kubwa...shabani kazumba ..Kazadi ...list Iendelee
Unanikumbusha ile sakata ya uwanja wa Pazi wakati uko Gymkhana, halafu ndio Sheraton wanautaka kujenga hoteli ambayo sasa ndio Serena, pia ilikuwa Movenpick
Wazee wa Pazi wakafungua kesi ya kupinga, Sheraton akawaambia atawajengea uwanja mpya ndio wa Oilers sasa kule Ocean road, Pazi wakakataa, baadae wanashangaa Kocha wa Abdallah Kange? kumbe alivuta mkwanja kutoka Sheraton akaenda kuanzisha Oilers...
Ndio Mzee Malay kwa kuwa alikuwa mmoja wa Directors wa Tanesco ndio akaukarabati ule uwanja na Pazi wakahamia kule....
 
Unanikumbusha ile sakata ya uwanja wa Pazi wakati uko Gymkhana, halafu ndio Sheraton wanautaka kujenga hoteli ambayo sasa ndio Serena, pia ilikuwa Movenpick
Wazee wa Pazi wakafungua kesi ya kupinga, Sheraton akawaambia atawajengea uwanja mpya ndio wa Oilers sasa kule Ocean road, Pazi wakakataa, baadae wanashangaa Kocha wa Abdallah Kange? kumbe alivuta mkwanja kutoka Sheraton akaenda kuanzisha Oilers...
Ndio Mzee Malay kwa kuwa alikuwa mmoja wa Directors wa Tanesco ndio akaukarabati ule uwanja na Pazi wakahamia kule....
Uwanja wa Pazi pale Tanesco Drive in / kwa sasa Us Embassy

Nikumbushe lile tukio la wachezaji wa pazi kule Kigamboni
 
Braza Kiranga nishakujua....kama kwenye zile rap concerts za Kim mlikua mnafanya kopi za kiingereza...nishakujua wewe na mabishoo wenzio wa osterbay...
Kuna video mbili za KU za mwanzo kabisa ngoja nikutafute...
Tatizo nyie mabraza wa KU na wapambe wenu mlikua wengi sana nadhani mlijiunga na mabraza wa temeke.....afu baadhi mabishoo na baadhi masela.......mlitusumbua sana don bosco center's na magari ya baba zenu.....Nadhani unamkumbuka yule sista mtoto wa Mengi alikua sista poa sana kwa sisi madogo janja kule don bosco osterbay
Kama Regina Mengi unamuita sister bhasi unastahili shkamoo yangu bila pingamizi mkuu maana yule kwangu ni shangazi 😁😁

Pia nikisikiliza story za Dar ya zamani inaonekana mji ulikuwa mdogo na watu wachache sana lakini pia ni enzi ambazo mtu kuwa high school ilikuwa big deal ndio maana watu wenye influence, walikuwa na shule na exposure

Siku hizi O'level na high school ni kama zipo zipo tu kwenye codes za mjini, wengi ni wale wa street smart au universities ndio wanadomineti

Pia nimeamini maneno ya bro mrangi , tafsiri ya mtoto wa mjini wa enzi hizo na sasa ni tofauti kabisa
 
Back
Top Bottom