Apeche alolo
JF-Expert Member
- Apr 14, 2023
- 2,616
- 5,795
Yote kwa yote asante sana mtoa mada nimefarijika na kujua mengi sana pia umewakutanisha watu wanaomiliki ID tofauti kumbe wanatajuana vyema .
Hahaaa. Ndiyo maana ukalowea Congo. Papaa MukuluMama wa kimanyema na luba ,anaachaje kwenda kumuona kanda bongoman
HahahahaHahaaa. Ndiyo maana ukalowea Congo. Papaa Mukulu
Babu umetoka mbali......Ngoma ilipigwa tanchi yote,wakahamia Tukuyu Rungwe huko wengine kipoke kiwira,
Mi wakakuta nishaweka kambi.
Ndio ile ikawa mkitaka mali mtaipata shambani😁.
Nilikua nazama nao kitaa bush kwa bibi huko.
Watakula ndumu mpaka watapike.
Jpili nawatimua warudi kusoma hao kwao shule😂😂😂
J3 naenda jioni kuuza Big G,karanga ,pipi mpirani kumbe jamaa nawapoza tu wana mawenge balaa ya ganja weekend.
Kadem kangu kalikua kanaitwa Ruth Kidowezi.
Aisee hako ndo kalifanya nikaenda kule,
Ila nilikua mjasiriamali sikua mwanafunzi.
Mabraza wetu lazima tuwape heshima yao mkuuYote kwa yote asante sana mtoa mada nimefarijika na kujua mengi sana pia umewakutanisha watu wanaomiliki ID tofauti kumbe wanatajuana vyema .
Zipo ngoja nizitafute baadhi.....Point ya kufungia mwaka, ma bro mlifanya vitu vingi tatizo documentation.
Fanyeni proper documentation be it documentary etc tujifunze kwenu pia tu enjoy story za ma bro waliotutangulia.
Balozi alikua bishoo sana pale Tambaza acha tu.Juzi Kati nilimskiliza sugu na balozi walikuwa bongo alliance francois balozi yuko marekani anafanya kaz na umri umeenda sana sugu pia aliona nje jau akarejea ila nimehifunza kuwa kijana anapaswa kusahihishwa kila wakat aisee na pia ujana unaisha na sister tuwe makini kuijenga kesho
Braza ulipiga skul o level wapi???Pole bana
Wakati huo, huko ni mapori tu, hawaishi watu....
Nimeishi Buguruni yote miaka hiyo late 80s naijua, nimeishi Kurasini mpaka shimo la udongo na Keko yote huko nakujua, Temeke wailesi, Chang'ombe, Na pia nimeishi Msasani wakati bado kuna mabonde ya kuvuna chumvi,
Maisha Mzunguko, pia nimeishi kwa kishua Upanga, Obey....
Sawa mkuu nimekusomaNa wewe lipa fadhila kwa kutoa ramani za kutoboa kwa wana au madogo.
Sasa kule ndiko mabraza mlikua mnajichimbia....tukiwa tunatoka muhimbili kurudi kitaani...tunawakuta afu kuna mwamba anatusimamisha anakagua madaftari yetu 🤣🤣🤣Unamkumbuka Abby Spartan, alikuwa ana duka pale makaburini
Wadogo zake walikuwa wana band ya Reggae wana practice kule nyuma ya Muhimbili Hsp, Jangwani, nimesahau jina?
Unawakumbuka pia kina Mansoor bros, Musa alitesa sana , Hussein sijui bado yuko Italy , Duche....siku hizi mzee wa Gems....
Mm niliyeleta uzi...ndio nimekumbuka mbali zaidi bro!!!!!Hii mada imenikumbusha mbali
Ww ulikua familia boraEnzi hizo VHS hadi CDs..mkuu nilikua na makolo kolo toka US ya kutosha..hz And 1, sijui lugz..kali kani ...fubu ..headphone..walk man ..hahahaha full mnyamwezi ila ndio muhuni hatari
Ila mabraza wa arusha walikua hawatoi ramani afu wahuni sana...kila siku kupigana visu...na kuvuta bangiWale wa Arusha tufungue uzi kama huu tujikumbushe... baba yangu kanisimulia leo kuwa mwaka 1976 wanafunzi wa Ilboru, Arusha sec na shule zingine zilizokuwepo walishiriki ujenzi wa Sheikh Amri Abeid Stadium kama saidia fundi. Nikasema kweli nchi imetoka mbali.
Anaitwa nani braza........Timu ya Pazi hii, kipindi walienda US
Unamjua huyu? wa Kinshasa mwenzako, alikuwa anakaa oppo na muhimbili p/r
View attachment 2856638
Kaka wewe old skulPazi Tanesco pale ...Patrick nyembera play maker. Paul a.k.a kubwa...shabani kazumba ..Kazadi ...list Iendelee
Ukifungua nistue mimi na Depal 😊Wale wa Arusha tufungue uzi kama huu tujikumbushe... baba yangu kanisimulia leo kuwa mwaka 1976 wanafunzi wa Ilboru, Arusha sec na shule zingine zilizokuwepo walishiriki ujenzi wa Sheikh Amri Abeid Stadium kama saidia fundi. Nikasema kweli nchi imetoka mbali.
Dullah mzee wa kudank hv yupo yule braza.....shombe shombe??Kwenye basket ..uwanja wa taifa wa ndani maarufu Indoor ...Vijana vs Pazi
Oilers vs jkt ...RBA ilikua full mzuka watoto wote wa kishua unawakuta huko...pick up , datsun za kubebea majani ya ng'ombe tunatimba nayo uwanjani
OkPaul kubwa yupo U.K sasa hivi.
Hii imenirudisha 1994 Don Bosco, Upanga kulikuwa na wana wa Azania walipanda jukwaani kama sijasahau walikuwa wanajiita W.W.A. (Wagumu Weusi Asilia) wana walirap kwa vina, ujuzi na ujumbe wa nguvu Sana wakawatoa kaptura za jeshi relini (Tambaza), kwa tafrani lililotokea concert liliishia hapo....Hii mada imenikumbusha mbali